Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New: Wapinzani mpo wp.....????

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Ston Merchant, Jul 24, 2012.

  1. Ston Merchant

    Ston Merchant JF-Expert Member

    #1
    Jul 24, 2012
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 391
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    :alien: Inasikitisha sna Wabunge wa Upinzani kutoongelea swala nyeti na la msingi kma hli la NSSF...!

    Sio bungeni sio mtaani wabunge wa upinzani hawajavalia njuga ishu hii na inanifanya nijiulize;

    - Wapinzani wana maslahi gn na haya marekebisho ya NSSF ..?
     
  2. tatanyengo

    tatanyengo JF-Expert Member

    #2
    Jul 24, 2012
    Joined: Mar 30, 2011
    Messages: 1,140
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Kazi ya vyama vya upinzani siyo kukurupukia kila kitu hata bila kufanya utafiti wa kutosha.
     
  3. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #3
    Jul 24, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Wewe pia kama mwananchi unayo role ya kuifanya kupinga hilo...au hujitambui nafasi yako?
     
  4. Muangila

    Muangila JF-Expert Member

    #4
    Jul 24, 2012
    Joined: Feb 24, 2010
    Messages: 1,733
    Likes Received: 85
    Trophy Points: 145
    wafuasi wa upinzani midomo yetu ni wawakilishi wa vyama vya upinzani walioko bungeni ndo wanaotusemea kitendo cha kutojitokeza hata kwenye forum hii kuungana na sisi japo kwa michango hata mimi kinanitia shaka...Nimemkumbuka Regia Mtema R.I.P
     
  5. kwamtoro

    kwamtoro JF-Expert Member

    #5
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 4,820
    Likes Received: 717
    Trophy Points: 280
    Wamenunuliwa kwa bei poa. Chezeya pesa weye
     
  6. Polisi

    Polisi JF-Expert Member

    #6
    Jul 24, 2012
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 2,090
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 145
    Niliongea na MP mmoja wa gambas anasema wengi wao wanashangaa jinsi marekebisho hayo yalivyochomekwa mwezi april. Anasema kipindi hicho akili ya wengi ilikuwa kwenye muswada wa katiba mpya. Ilifanyika makusudi maana walijua kuwa marekebisho hayo yangepata upinzani mkali. Hata hivyo hakuondoa uwezekano wa baadhi ya wabunge na vyama vya wafanyakazi kuzibwa mdomo kwa bahasha. Pia nilimuuliza kigogo mmoja wa NSSF akadai bado kuna discussion inaendelea na hivyo official implimentation bado haijaanza. Tuendelee kupaza sauti huenda wakaogopa
     
Loading...