Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New tshrts in town....1961 giza totoro.

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by marhaba, Aug 19, 2011.

  1. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Wana jf. nna tshrt nauza zimechapishwa chata la plate number ya tz iliyoandikwa TZ1961- na GIZA TOTORO kwa chini kidogo. kwa yeyote atakaehitaji please feel free to ukweli mbaya....maalum 4 50yrs ya uhuru.
     
  2. l

    lilove Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 7, 2011
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    i think ni kuliabisha taifa
     
  3. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    weka hilo chata tulione km la ukwel, tufanye mabuzinec.
     
  4. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    kwanini usiiweke picha yake jins inavyoonekana tuone
     
  5. mikatabafeki

    mikatabafeki JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Dec 29, 2010
    Messages: 12,818
    Likes Received: 1,967
    Trophy Points: 280
    weka sample baaana,biashara matangazo mkuu
     
  6. Rogie

    Rogie JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: Nov 22, 2010
    Messages: 4,747
    Likes Received: 722
    Trophy Points: 280
    Mkuu weka hapa tuone hlf na ile mambo tujue inaendaje
     
  7. Mbushuu

    Mbushuu JF-Expert Member

    #7
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 701
    Likes Received: 288
    Trophy Points: 80
    2pia sample mzaz then business itafata
     
  8. Michael Scofield

    Michael Scofield JF-Expert Member

    #8
    Aug 20, 2011
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 1,213
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Wameshajiaibisha wenyewe siku nyingi kwa kuingia mikataba mibovu, kutorosha wanyama, kukopa bilioni 10 kulipa bilioni 200 n.k
    Huoni washaona viongozi wa Tanzania ni bongo lala.
     
  9. marhaba

    marhaba JF-Expert Member

    #9
    Aug 20, 2011
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 583
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    nitatupia sample baadae kidogo......afu mtaniambia kama linafaaaa.
     
  10. Lyamungo

    Lyamungo Member

    #10
    Aug 20, 2011
    Joined: Aug 17, 2011
    Messages: 91
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kwani hilo giza ni sri? kama ni aibu mbona ni wazi kabisa! sio giza tu, yako mambo kibao tu sema wbongo ni kama tumelishwa limbwata ndo maana tunawaacha wanakula mchana kweupe bila hata kuwasota kidole
     
Loading...