new track: niko single

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by UncleUber, Jan 29, 2013.

  1. U

    UncleUber JF-Expert Member

    #1
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    [intro]
    Ni miezi kadhaa imepita niliposema �I do� kwa mke wangu.
    Hata mwaka haujaisha nshasema Goodbye.
    (Unh) chumba changu cha kulala kimepwayaaa
    Ulikijaza kwa tabasamu, kwa jinsi ulivokuwa charming�
    Na nnachotaka kusema ni..

    [kiitikio]
    Baby, ntakumiss
    Na nikikuona mitaani nitakusemesha,
    Lakini kwa sasa it�s official.
    warembo, I�m single.
    Mkiniona mitaani,
    Msiogope kunisemesha,
    Nahitaji mwanamke mwingine
    niko single

    [verse 1]
    mpenzi nilikupa kila kitu ili ufurahi. (uhm yeaaah)
    nilikupa dunia yangu lakini ulitaka uonje vya nje.
    (Ooo ooo)
    Siwezi kuendelea kuwa na mtu
    Ambaye nikitoka naye anatoka.


    [kibwagizo]
    Ooooh Baby, ntakumiss
    Na nikikuona mitaani nitakusemesha,
    Lakini kwa sasa it�s official.
    warembo, I�m single.
    Mkiniona mitaani,
    Msiogope kunisemesha,
    Nahitaji mwanamke mwingine
    niko single


    [bridge]
    mhhh sometimes nashikwa upweke (upweke sana) ((na-na-naaaa))
    na nnakuwa nahitaji mtu (ooo)
    wa kunifanya (huuuhhh)
    niseme� (ooo baby)
    Ooo Ooo Ooo baby (yeah e yeaaah)
    Yeah yeah (yeah e yeaaah)

    kweli Baby, ntakumiss
    Na nikikuona mitaani nitakusemesha,
    Lakini kwa sasa it�s official.

    [verse 2]

    Kimoyomoyo ulikuwa unatamani siku ya kuachana ifike
    Huku ukijifanya hutaki tuachane.
    Ukajiliza kinafiki eti bado unanipenda
    Ni shetani tu (alikupitia�.)
    Kumbe mimba haikuwa yangu, nimelea miezi nane,
    Na sasa ukweli umejulikana�
    Baby!

    [kibwagizo]
    ntakumiss
    Na nikikuona mitaani nitakusemesha,
    Lakini kwa sasa it�s official.
    warembo, I�m single.
    Mkiniona mitaani,
    Msiogope kunisemesha,
    Nahitaji mwanamke mwingine
    niko single


    [outro]
    (Ooo huuuh ooo baby)

    niko single
    (Yea e yeaaah)
    (Yea e yeaaah)

    (Ha! ) niko single
    (Oooh huuuh (uh-uh) oooh baby)

    Niko single
    (Yea e yeaaah)
    (Yea e yeaaah)


    Song: Niko Single
    Artist: C6
    Studio: Mtaawasaba Studios
     
  2. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #2
    Jan 29, 2013
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 28,467
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 113
    Nakusaidia dedication nyingine "sitaki demu"
    CC: charminglady
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  3. U

    UncleUber JF-Expert Member

    #3
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    kwani nimesema iyo ni dedication? ww Evelyn Salt umekuwa juma necha? hehheee
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  4. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #4
    Jan 29, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    Halafu wewe...!!!

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #5
    Jan 29, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    mkwe naona hii mambo imekuwa ngumu...
     
  6. U

    UncleUber JF-Expert Member

    #6
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    mkwe japo mimi na binti yako imeshindikana, na imani tutaendelea kuwa pamoja maana siwezi kutupa jongoo na mti wake,
     
  7. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #7
    Jan 29, 2013
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 28,467
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 113
    Imekaa kidedikesheni...

    Sina nia mbaya wala!!!!:becky:
     
  8. U

    UncleUber JF-Expert Member

    #8
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    nilikumiss bibie Evelyn Salt, hope ntakuona kule jukwaa lingine, coz im baaack
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  9. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #9
    Jan 29, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    khaa yaani mkwe hizi taarifa zilinitetemesha hadi magego...ila ndio hivyo,dunia hadaa walimwengu shujaa...
    ushirikiano ndio jambo la heri...

     
  10. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #10
    Jan 29, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    teh teh teh!!!....hivi ndoa yako ipo au haipo maana kama mumeo simuelewi hivi???

     
  11. Myakubanga

    Myakubanga JF Bronze Member

    #11
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,675
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  12. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #12
    Jan 29, 2013
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 28,467
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 113
    Jukwaa la siasa lina mambo sana, yani siasa za bongo ni sawa na kuangalia katuni.....:becky:
     
  13. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #13
    Jan 29, 2013
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 28,467
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 113
    Tulifunga ya kimila, mme wangu hataki kusimama mbele za watu ana aibu sana!!!!!
     
  14. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #14
    Jan 29, 2013
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,421
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    Aisee... Huu wimbo ukiedit kidogo tu unaweza pata credita na kuwa wimbo wa taifa wa C.C.B @C6
     
  15. U

    UncleUber JF-Expert Member

    #15
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  16. U

    UncleUber JF-Expert Member

    #16
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    ila si unapita pita japo mara moja moja, maana uwa nakoshwa na comment zako
     
  17. U

    UncleUber JF-Expert Member

    #17
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    remix ntawashirikisha Erickb52 na Chimbuvu iyo itakuwa anthem
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  18. Myakubanga

    Myakubanga JF Bronze Member

    #18
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,675
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Naona kama kuna ka chance ka twiga kuingiza kichwa chake kwenye kaya...!!!
     
  19. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #19
    Jan 29, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    sasa mbona mumeo Slave anatoa tuhuma eti mahari imeliwa???

     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  20. U

    UncleUber JF-Expert Member

    #20
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    komaa, one mans trash, another mans treasure
     
  21. Donn

    Donn JF-Expert Member

    #21
    Jan 29, 2013
    Joined: Jun 5, 2012
    Messages: 2,421
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 38
    hapo hiana mbaya... Ngoja nimuite producer figganigga
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  22. Myakubanga

    Myakubanga JF Bronze Member

    #22
    Jan 29, 2013
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,675
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 38
    Hahahaaa...ngoja nijaribu bahati yangu!
     
  23. U

    UncleUber JF-Expert Member

    #23
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,917
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    Baba V, hebu njoo utangaze rasmi kuvunjika kwa hii ndoa ndoano nilifanikiwa kujinasua, nawazibia wadau riziki zao, watu wanataka kujibebea
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  24. Evelyn Salt

    Evelyn Salt JF-Expert Member

    #24
    Jan 29, 2013
    Joined: Jan 5, 2012
    Messages: 28,467
    Likes Received: 1,783
    Trophy Points: 113
    Mme wangu huwa ana ugonjwa wa kufogeti!!!!!!!!!
     
  25. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #25
    Jan 29, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    angalia usije ukasaulika...ukaanza kuitwa dada au shangazi!! teh teh

     
  26. The secretary

    The secretary JF-Expert Member

    #26
    Jan 29, 2013
    Joined: Jan 14, 2012
    Messages: 4,132
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 38
    I'M a single girl
     
  27. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #27
    Jan 29, 2013
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,919
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    I'M a single boy
     
  28. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #28
    Jan 29, 2013
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,741
    Likes Received: 81
    Trophy Points: 48
    Si muongee kwa HERUFI KUBWA...
     
  29. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #29
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,210
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 63
    Dedication: Naomba unisamehe wa yuleee nimemsahau jina
     
  30. charminglady

    charminglady JF-Expert Member

    #30
    Jan 29, 2013
    Joined: Apr 16, 2012
    Messages: 17,210
    Likes Received: 146
    Trophy Points: 63
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016

Share This Page