Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New thinker jamvini

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by NewDawnTz, Nov 15, 2010.

  1. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #1
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kwa muda mrefu nimekuwa mtumiaji wa blog mbalimbali na sikuwahi kuwaza kuwa mwanachama popote. Rafiki yangu mmoja aliponiambia kama nataka mawazo mbadala na yenye tija (kwa kuwa ni anafahamu kuwa ni mpenda mawazo mbadala na mwenye shauku ya mabadiliko) akanishauri kutembelea JF. Kwa muda nimeisoma na sasa nimeona ni vema kujiunga na kuwa mwanachama kamili na mwadilifu. HODI JAMVINI KWA GREAT THINKERS :happy:
     
  2. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #2
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,823
    Likes Received: 2,247
    Trophy Points: 280
    karibu sana mgeni...jisikie upo nyumbani....mimi naitwa Preta.......utatumia kinywaji gani?
     
  3. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #3
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Juice ya ndimu tafadhali.......thanks brigita kwa kuwa member wa kwanza JF kunikaribisha. i have been reading a lot about you na ahsante kunikaribisha.
     
  4. NewDawnTz

    NewDawnTz JF-Expert Member

    #4
    Nov 15, 2010
    Joined: Nov 15, 2010
    Messages: 1,675
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Soory.....i mean Preta not Brigita...
     
  5. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #5
    Nov 16, 2010
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,673
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Karibu sana jamvini.
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    dah... huyu kuku wa mwaka huu anatotoa vifanranga vimeshakomaa??? wallahi
     
  7. Maria Roza

    Maria Roza JF-Expert Member

    #7
    Nov 16, 2010
    Joined: Apr 1, 2009
    Messages: 6,750
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    karibu
     
  8. J

    Jafar JF-Expert Member

    #8
    Nov 16, 2010
    Joined: Nov 3, 2006
    Messages: 1,138
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    karibu sana :welcome::welcome:
     
  9. YeshuaHaMelech

    YeshuaHaMelech JF-Expert Member

    #9
    Nov 16, 2010
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 2,624
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu!
     
  10. DaMie

    DaMie JF-Expert Member

    #10
    Nov 18, 2010
    Joined: Mar 24, 2010
    Messages: 686
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    New thinker welcom
     
  11. Ngalikihinja

    Ngalikihinja JF-Expert Member

    #11
    Nov 18, 2010
    Joined: Sep 1, 2009
    Messages: 14,571
    Likes Received: 1,813
    Trophy Points: 280
    Jinsia tafadhari...........
     
  12. m

    mbombongafu Member

    #12
    Nov 18, 2010
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 61
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    jinsia ya nini tena we jua tu mgeni kaingia humu ndani
     
Loading...