Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NEW TCU:Kwa waliohitimu form 6/diploma mwaka 2012,maombi yanaanza kupokelewa tar.7 may 2012.

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Msafiri Kasian, May 5, 2012.

  1. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #1
    May 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Kwa taarifa nilizozipata kutoka kwenye website ya Tanzania Commission for Universities (TCU) zinasema;"kwa wale waliomaliza kidato cha sita, Diploma za Elimu Ufundi na ualimu mwaka 2012 wataanza kutuma maombi yao ya udahili kuanzia tarehe 7 Mei 2012 mpaka tarehe 30 Juni 2012. Waombaji wote wanapaswa kutuma maombi yao katika kipindi hiki kwa kuwa hakutakuwa na muda wa nyongeza baada ya tarehe ya mwisho." Vilevile: "Waombaji wanajulishwa kwamba pamoja na baadhi ya kadi kuwa zimeandikwa Tsh 50,000 malipo ya kadi yataendelea kuwa Tsh. 30,000 tu hata kwa kadi hizo", pia "Waombaji wote wanashauriwa wazitunze kadi zao vizuri baada ya kuzitumia kwa uthibitisho endapo zitahitajika. Waombaji ambao si watanzania watatakiwa kulipa $60 (dola za kimarekani sitini tu) katika matawi ya Benki ya NBC na watapewa namba ya kutumia mfumo wa Udahili wa Pamoja (CAS) kwa ajili ya udahili." katika taarifa iliyowekwa kwa lugha ya kiingereza katika website hiyo,inasomeka kama ifuatavyo;"NB: Students with less than two principal passes (two “Es”) at ‘A’ level and less than 3 credits (“C” grade) at ‘O’ level are advised not to attempt to apply or purchase scratch cards as they do not have the minimum requirements for admission to higher education institution degree programme. The system can only process applicants with 2 principals and above and not otherwise as the minimum requirements for admission. It is therefore advised that you read the admission requirements carefully as presented in the admission guidebook to avoid unnecessary inconveniences.Maana yake ni kwamba,kama hauna angalau,"C" tatu O-level na "E" mbili A-level,sytem yao haitakutambua.
    SOURCE:www.tcu.go.tz(website ya TCU).
     
  2. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #2
    May 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Wote tunaoapply jamani,tuzingatie hii taarifa. Mwaka jana watu wengi sana walikosa vyuo kwa, aidha kutokuwa na "C" tatu O-level au zaidi na wengine hawakuwa na Principals mbili( yaani angalau,"E" mbili) au zaidi.Baada ya matokeo kutoka wakaishia kulalamika na elfu 60 walizolipa,ikawa ni sadaka kwa TCU na HESLB.
     
  3. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #3
    May 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Hizo kadi ninapata wapi????
     
  4. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #4
    May 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nilisahau pia kuweka hii,ni mpya pia kwenye web. ya TCU na ni kwa wale wanaohitaji kuomba "Education in special needs" ,zinasema "Admission of Teachers with Training in Special Education through in- service Scheme for 2012/2013 at Sebastian Kolowa University College in Lushoto" kwa taarifa zaidi,tembelea TCU Website
     
  5. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #5
    May 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Na E mbili upate chuo gani???? Hapa TCU wanataka kufanya biashara!!!!!!!
     
  6. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #6
    May 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Nenda NBC bank popote ulipo kaka,zinapatikana.
     
  7. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #7
    May 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Hii ni 'minimum entry ' iliyowekwa na bodi ya kuratibu haya maombi(TCU). Utakuta kila chuo kina "Minimum Institutional admission points" zake. Kumbuka,kuna vyuo vinachukua hadi point 2 kaka. Na vimesajiliwa,na vinatambuliwa na bodi!
     
  8. Pasco_jr_ngumi

    Pasco_jr_ngumi JF-Expert Member

    #8
    May 5, 2012
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 1,797
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Haaaaa, lakini lengo ni biashara, coz form six wote wataombaaaa!!!!
    Kama 100,000x30,000=3,000,000,000/=
    amka kaka!!!!
     
  9. Msafiri Kasian

    Msafiri Kasian JF-Expert Member

    #9
    May 5, 2012
    Joined: Sep 9, 2011
    Messages: 1,655
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    Pasco_jr_ngumi,ndo mimi nasisitiza kwamba,kama mtu anajua hana hizi sifa,asiombe vyuo kupitia mfumo wa udahili wa pamoja(CAS). Ni bora sijui uende chuoni moja kwa moja,au utafute njia mbadala. Hawa TCU,mwaka jana ndo walidaka wengi! Lakini mwaka huu atakaye dakwa,atakuwa hajatumia akili. Kwa7bu jamaa wameshatoa taarifa mapema!
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  10. siansakala

    siansakala Member

    #10
    Aug 14, 2012
    Joined: Aug 12, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kudadeki,,mie nina SSD,,,,nilinunua kadi TCU noma kubabake......teh teh
     
  11. pitbull

    pitbull JF-Expert Member

    #11
    Aug 14, 2012
    Joined: Sep 22, 2011
    Messages: 560
    Likes Received: 71
    Trophy Points: 45
    ndo ishakula kwakn bro!
     
Loading...