Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New 'super yacht' rivals Roman Abramovich's Eclipse

Discussion in 'Jamii Photos' started by babu M, Jan 13, 2011.

  1. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #1
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,062
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Roman Abramovich’s hopes of staying top of the yachts league are under threat
    [​IMG]
    Wave of luxury: the super-yacht Steets of Monaco contains many features associated with the playboys' playground, includingthe famous casino.
     
  2. Chapa Nalo Jr

    Chapa Nalo Jr JF-Expert Member

    #2
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 8, 2010
    Messages: 5,043
    Likes Received: 1,395
    Trophy Points: 280
    Kweli duniani kuna gap kubwa sana kati ya matajiri na masikini, halafu siku ya kiama masikini wa watu pamoja na dhiki zote ulizopata duniani unakutana na moto tena, kwa tajiri angalau duniani kaponda maraha.

    Ona sasa wengine hatuna hata baiskeli wengine wamejenga meli kama nyumba iliyo ufukweni mwa bahari!
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    halafu tajiri siku ya mwisho anatupua anaenda kwa Mungu
     
  4. KIMICHIO

    KIMICHIO JF-Expert Member

    #4
    Jan 13, 2011
    Joined: Aug 12, 2010
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 133
    Kuna tofauti kubwa kati ya watu na binadamu.
     
  5. Novatus

    Novatus JF-Expert Member

    #5
    Jan 13, 2011
    Joined: Jul 28, 2007
    Messages: 332
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    piga ua mwisho ni mauti. binadamu alitoka ardhini akiwa uchi atarudi ardhini kwenye sanda
     
  6. Kivumah

    Kivumah JF-Expert Member

    #6
    Jan 13, 2011
    Joined: Jan 7, 2008
    Messages: 2,371
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Tajiri kuuona ufalme wa mbinguni ni ngumu, ni sawa na Ngamia kupita katika tundu la sindano.
     
  7. babu M

    babu M JF-Expert Member

    #7
    Jan 13, 2011
    Joined: Mar 4, 2010
    Messages: 3,062
    Likes Received: 363
    Trophy Points: 180
    Abramovich's navy

    Eclipse
    [​IMG][​IMG]

    Ecstasea
    [​IMG]
    [​IMG]


    Pelorus
    [​IMG]
    [​IMG]


    Le Grand Bleu
    [​IMG]


    Sussurro
    [​IMG]
     
  8. Prodigal Son

    Prodigal Son JF-Expert Member

    #8
    Jan 13, 2011
    Joined: Dec 9, 2009
    Messages: 955
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35


    Na kwa taarifa yako masikini ndo mwenye dhambi kuliko TAJIRI, wakati masikini anafikiria namna ya kusema uwongo, kutamani mali za watu kulalamika wao wanfikiria namna ya ku expand their business empire


    kazi kweli wkeli
     
  9. St. Paka Mweusi

    St. Paka Mweusi JF-Expert Member

    #9
    Jan 14, 2011
    Joined: Sep 3, 2010
    Messages: 5,869
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145



    Jipe moyo baba...................
     
  10. MwanaHaki

    MwanaHaki JF-Expert Member

    #10
    Jan 14, 2011
    Joined: Oct 17, 2006
    Messages: 2,349
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Tajiri kwenda mbinguni ni sawa na ngamia kupenya kwenye tundu la sindano! HAIWEZEKANI!

    Nadhani ni asilimia 10 tu ya matajiri wanaweza kwenda mbinguni!
     
  11. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #11
    Jan 15, 2011
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 754
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 35
    Sidhani kama utajiri au umaskini unaingiliana na imani.
    Ni kama mtanzania anayenunua gari kama VX wakati kijiji kwao watu hawana uwezo wa baiskeli,mbona maskini wengi wanakihusisha na ushirikina.
    Ni mambo ya talanta tu,na kuridhisha nafsi.
     
  12. NILHAM RASHED

    NILHAM RASHED JF-Expert Member

    #12
    Jan 16, 2011
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,629
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    yaani manaake hawakufi???
     
  13. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #13
    Jan 16, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,547
    Likes Received: 2,059
    Trophy Points: 280
    Sisi bado tunapambana na milo 3 kwa siku,pesa dawa tukiumwa malaria....ada za watoto kujenga kiberiti cha kujihifadhi(maana sio nyumba hata)....gap ni kubwa sana sana kati ya dunia ya 3 na standard yao ya maisha na huku kwetu kamkumbe ambao hatuchelewi kusema wajua wenzetu......kama marekani au canada hahahahhaa
     
  14. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #14
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    maisha ni mwendo mdundo tu.
    yote maisha.
     
  15. Mallaba

    Mallaba JF-Expert Member

    #15
    Jan 16, 2011
    Joined: Jan 30, 2008
    Messages: 2,561
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 133
    kisa ni utajiri? si kweli hata kidogo.Nenda ukaisome vizuri hiyo misitari halafu umtafute askofu au mchungaji akutafisirie vizuri je ni nini maana ya Matajiri aliowasema Yesu? Je ni utajiri wa nyama au rohoni?
    Kuna matajiri wengi tu wanaomcha Mungu vizuri sana, misada wanatoa, wanafanya mambo mengi tu yenye faida kwa jamii husika..je nao pia hawatakwenda Mbinguni?
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Jan 16, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,174
    Likes Received: 5,712
    Trophy Points: 280
    we jifariji tu hapo
     
Loading...