Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Songs:Wakuu mnasemaje hapa?

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Invisible, Mar 12, 2009.

  1. Invisible

    Invisible Admin Staff Member

    #1
    Mar 12, 2009
    Joined: Feb 11, 2006
    Messages: 9,095
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]
    [​IMG]

    Naongeza Bonus hapa:

    [​IMG]
    [​IMG]
     
    Last edited by a moderator: Mar 12, 2009
  2. Shy

    Shy JF-Expert Member

    #2
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 4,238
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Duh nimeona hongera sana mazeee
     
  3. Mzee Mwanakijiji

    Mzee Mwanakijiji Platinum Member

    #3
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 30,400
    Likes Received: 2,468
    Trophy Points: 280
    Yes Sir!
     
  4. M

    Mfumwa JF-Expert Member

    #4
    Mar 12, 2009
    Joined: Aug 29, 2008
    Messages: 1,456
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 133
    Safi sana, huu ni ushahidi katika mapambano.
     
  5. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #5
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Swadakta, Mkuu Invi, umelete maneno mazito sana kwa kweli. Sasa swali ni, "Je hawa jamaa wataendelea kufanya ngonjera na ushahidi wote huu???"
     
  6. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #6
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Tatizo ni kuwa watuhumiwa wanajifanya hawaoni wala hawatambui hata kukiwa na ushahidi wa nyaraka!
     
  7. Recta

    Recta JF-Expert Member

    #7
    Mar 12, 2009
    Joined: Dec 8, 2006
    Messages: 854
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Kazi ipo. Nadhani tuiachie Mahakama kutekeleza wajibu wake.
     
  8. Mwawado

    Mwawado JF-Expert Member

    #8
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 998
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 0
    Mkuu Invisible asante kwa Doc hiyo....Hii Kagoda bado inakuwa siri kubwa,na kinachosumbua kuliko vyote ni hayo majina 1; John Kyomuhendo 2;Francis William.Imechukua miaka miwili sasa hawa watu hawafahamiki ni akina nani?Inawezekana kabisa ni watu tunaowafahamu wametumia majina mengine?
     
  9. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #9
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Thanks mkuu invisible na kwa kumbukumbu kipindi hiki ndiyo haswa bei ya US dollar ilipoanza kupaa kama kale kandege ka EL
     
  10. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #10
    Mar 12, 2009
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Heshima mbele mkuu usiyeonekana......! thanks a million times man!

    Hivi hawa kina Mramba, Yona, Mgonja hicho kiburi cha kutosikia hata ushauri wa macollegues wao kilitoka wapi?---who else is benind all these? Kuna watendaji wazuri tu kama Mh. Abdisalaam, Nyero, Mrindiko walitoa angalizo juu ya hawa Stewart na mwingine(Nyero) akasema kabisa hawa si washirika wazuri kupewa hiyo tender...lakini wapi! Na mbali na hiyo TRA ambao wamepewa jukumu la kuhakikisha mapato ya serikali yanakusanywa ipasavyo na kusimamia sheria na taritibu za kodi, waka muonya waziri na bwana Mgonja....wapi wao wakatupilia mbali ushauri huo na kufanya walilo ona ni bora kwa maslahi yao binafsi!

    On Kagoda.....ivi mabenki yetu (hasa hii CRDB) yanaplay role kuzuia ufisadi na Money loundering kwa ujumla? hivi inawezekanaje kupitisha multibillion transactions zote hizo hata kustukia na kufuatilia legitimacy ya fedha hiyo? Nafikiri hawa wenye bank wangetusaidia sana kupambana na ufisadi kama wangeamua kuwa wazalendo!
     
  11. Shapu

    Shapu JF-Expert Member

    #11
    Mar 12, 2009
    Joined: Jan 17, 2008
    Messages: 1,779
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Duu JF bwana!
     
  12. M

    Morani75 JF-Expert Member

    #12
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 1, 2007
    Messages: 619
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Mkuu NL, hapo umenena, hivi haya mabenki yetu yanajua yatendalo?? Wapi wale wakubwa wa BOT, hawa nao si wana wajibu wa kuhakiki shughuli za kibenki kwa benki zote Tz??? Au ndio ilikuwa amri ya wakulu so kila kitu ni kupeta wka kwenda mbele?? Jamani, hivi kweli jamani hawa watu wetu wana vitu kweli mule vichwani vyao au ndio mambo ya "kitu kidogo?". Ukienda kwabwela kufungua akaunti majiswali kibao mpaka unatamani kuweka pesa zako chini ya godoro lakini same banks wanapitisha maji transaction makubwa namna hii!!??
    Sikubaliana persee na NN, lakini Mkuu NN ni hard kukataa kabisa, WaTanzania ndivyo................
     
  13. M

    MzalendoHalisi JF-Expert Member

    #13
    Mar 12, 2009
    Joined: Jun 24, 2007
    Messages: 3,842
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    Hawa Yona, Mgonja na Mramba lazima walipata 10% ndo maana wakchangamkia na kuruhusu tax excemption haraka haraka na tena kwa mda mrefu!

    Ni corruption au kitu kidogo wandugu!
     
  14. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #14
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu tumekusikia, tumekusoma, tumekuona na asante sana kazi njema kabisa hii. JF tukiendelea hivi tutafanya Pesa za walipakodi ziwe za moto kuanzia rais hadi mjumbe.

    Salaam kwa Kikwete si unaona kasi hii wewe jihadhari na matumizi ya pesa zetu hizo nyumba Bagamoyo ipo siku tutauliza pesa zilitoka wapi. Angalia sana mkuu hii ni kasi mpya na nguvu mpya ya kufichua maovu. kaa chonjo
     
  15. U

    Ufunuo wa Yohana JF-Expert Member

    #15
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 9, 2007
    Messages: 316
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mkuu Morani,

    kama gavana wa benki kuu (BOT) ambaye anatakiwa asimamie maadili yautendaji wa benki zetu ndiye mtekelezaji wa ulipaji wa mapesa haya,

    na Waziri wa fedha anayesimamia BOT ndiye muamrishaji pesa ziibiwe

    na Katibu mkuu wa wizara ya fedha ndiye aliizinisha ulipaji wa mapesa haya

    ulitegemea nini kwa mabenki yetu? Wizi mtupu.
     
  16. Mganga wa Jadi

    Mganga wa Jadi JF-Expert Member

    #16
    Mar 12, 2009
    Joined: Mar 12, 2008
    Messages: 278
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Mkuu mimekukubali!!!! Bado kazi ipo kuikomboa nchi yetu kutoka katika mikono ya mafisadi wachache. Ni vita ngumu kuliko ile ya kumng'oa mkoloni, tukiungana pamoja tutafanikiwa.
     
  17. Nyambala

    Nyambala JF-Expert Member

    #17
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 4,468
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 135
    Kweli wizi ni izi tu hivi kweli a central bank governor unaweza kuapprove barua cheap namna hiyo kama hiyo ya kagoda??????? No headed paper, no profesionalism. Yaani basi ubabaishaji tu! Mabilioni yote hayo kwa kiratasi hicho tu!
     
  18. Kuhani

    Kuhani JF-Expert Member

    #18
    Mar 12, 2009
    Joined: Apr 2, 2008
    Messages: 2,944
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    I guess na Kikwete tumuachie kuongoza nchi, tusi comment chochote kile, au?

    By the way, hii affidavit inasema "As a consequence...The accused were thus arrested and charged with the offences contained in the charge sheet." Tungepata hiyo charge sheet tungeelewa zaidi ni specific offences gani, vipengele vya sheria gani vimevunjwa. Tujue hiyo sheria ya "kusababisha hasara" wametumia ipi hiyo.

    Tunaambiwa makosa ya "kusababisha hasara," hawa wadau, especially Yona (na mipango yake na Mkapa), hawakufanya uzembe uzembe kwa bahati mbaya na kusababisha hasara; walinuia kujinufaisha kwa kupanga. Tuseme ni wezi, sio wazembe. Vinginevyo waachiwe huru mapema, tusifanyiwe usanii.

    Sheria aliyoharibu Mramba, kwa mfano, ya misamaha ya kodi, inasema wazi kwamba maofisa wakifanya madudu pasipo nia mbaya hawana hatia, vipengele 4, 12, Invesment Act, 1997: A member, officer or other staff of the Tanzania Investment Centre shall not in his personal capacity be liable in civil or criminal proceedings, in respect of any act or omission done in good faith in the exercise of his functions under this Act ...The Centre shall be an Agency of the Government and shall be under the general supervision of the Minister.

    Sasa hapo Mramba kama msimamizi mkuu wa hii investment center anaweza kujaribu kujitetea kuwa na yeye analindwa na hii "good faith" exception. Kwamba alisamehe kodi sio kujinufaisha bali kuvutia wawekezaji.

    Kama wamejinufaisha tuseme wamekwiba, sio wazembe.
     
  19. Dark City

    Dark City JF-Expert Member

    #19
    Mar 12, 2009
    Joined: Oct 18, 2008
    Messages: 16,275
    Likes Received: 115
    Trophy Points: 160
    Ahsante mkuu.

    Hawa jamaa BM, Yona na Mgonja pamoja na washirika wengine ambao labda hatujawajua kweli ni axis of evils!

    Hata hivyo haya mambo wakulu wanayajua ila wanatuzuga tu! Kuna jamaa yangu mmoja alinidokeza kuwa anamfahamu sana Mkurugenzi wa UWT (Bw. Othman) na kwamba haya yote yanayofanyika ni usanii tu na wajinga (mabwege - WaTz) tunazugwa tu! Inasemekana yanachongwa na UWT

    Kagoda nadhani hadi sasa kila kitu kiko wazi kabisa. Saed Kubenea amesema wazi kwenye Mwanahalisi ya jana kwamba Dowans na Kagoda ni RA. Nilitegemea hadi sasa RA angeshatoa vitisho vyake vya kwenda mahakamani na mahubiri yake ya kila mara kuwa yeye ni mfanyabiashara msafi sana (Mr Clean businessman) lakini sijasikia kitu. Kwa maana hiyo story ya Mwanahalisi ni kweli. Swali linalonisumbua na labda wengine wengi ni kuwa nani achukue hatua? Hivi sisi kama raia hatuwezi kufanya kitu mahali ambapo ushahidi tele uko mikononi mwetu (hapa JF, Kubenea etc)?

    Au sote tumetiwa kiwewe?? Nimesikia kwenye taarifa ya TBC Taifa mchana leo kuwa hakimu Mwankenja anaumwa na kesi ya hao mafisadi imeahiriswa hadi tarehe 9 Aprili!
     
    Last edited: Mar 12, 2009
  20. K

    Keil JF-Expert Member

    #20
    Mar 12, 2009
    Joined: Jul 2, 2007
    Messages: 2,214
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Halafu kila siku kuna watu wanakuja kutuambia kwamba Tanzania hatuna wataalam. Wataalam wapo sana, tatizo ni kwamba wana siasa wetu ndo wamegeuka kuwa watalaam na wao ndiyo wenye maamuzi ya mwisho. Matokeo yake maamuzi hayo ya mwisho wamekuwa wakiyatumia vibaya kwa kuwa wanajua kwamba hakuna chochote ambacho kitafanyika.

    Ukifunua ma-file huko kwenye hizi ofisi za serikali unaweza kukuta madudu mengi sana na kuanza kujiuliza kwanini huyu mtu mpaka leo bado yuko huru wakati alisababisha madudu na hasara kubwa sana?
     
Loading...