Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Radio Projects

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Radio Producer, Sep 26, 2012.

  1. Radio Producer

    Radio Producer JF-Expert Member

    #1
    Sep 26, 2012
    Joined: Feb 4, 2011
    Messages: 861
    Likes Received: 29
    Trophy Points: 45
    Wadau wetu,
    Tunapokea maombi mapya tena sasa kwa wale wanaotaka kuanzisha radio sehemu mbalimbali hapa Tanzania. Saivi tuna miradi 3 na radio hizi kufikia January zitakuwa zimeanza. Karibuni wengine, kumbuka gharama ya kukamilisha vifaa vyote.

    Kumbuka unaweza kuanzisha radio yenye kati ya Tshs 20mil nakuendelea.

    Karibuni tuwasiliane: consultancy@radiotz.com
     
Loading...