Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Post...Kitufe hiki...

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Oct 15, 2009.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Oct 15, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Mods , mi natumia computer la kizamani sana,ambapo kuscroll up lina"stack na kunipotezea hela zangu nyingi kwenye cafe!Hebu angalieni uwezekano wa kuweka kitufe cha "NEW POSTS" chini ya page pia, ili nikiwa mwisho wa ukurasa pia niweze kukitwanga na kuendelea kupata mahabari mapya, kuliko kuanza kuscroll up wee...ndo nikumbane nacho! Pages zingine huwa ndefu sana!Nadhani watumiaji wengine pia wana ndoto hii tamu!
     
Loading...