Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Post button

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kitia, Oct 11, 2009.

  1. Kitia

    Kitia JF-Expert Member

    #1
    Oct 11, 2009
    Joined: Dec 2, 2006
    Messages: 409
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Leo nimefungua ukurasa wa JF na kama kawaida yangu nikataka kutafuta posts mpya. Kwa bahati mbaya sikuiona button ya New Posts. Je mods mmeiondoa kwa makusudi au imepotea tu? Kama iliondolewa naomba irudishwe maana ndio inatuweka wengine uptodate.
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Oct 11, 2009
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160

    We are all sailing in the same boat...Ni hivyo kila mahali.Sijui wameiondoa kimakosa, au ni hizi maintainance za weekends!
    Vinginevyo inakuwa ngumu sana kuflow kwenye majukwaa yote, na inaboa kidogo!
     
  3. B

    Babuyao JF-Expert Member

    #3
    Oct 11, 2009
    Joined: Jun 6, 2009
    Messages: 1,729
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Hakika tunahangaika sana. Mods turudishieni kile kitufe cha new posts. Asanteni
     
  4. Ng'wanza Madaso

    Ng'wanza Madaso JF-Expert Member

    #4
    Oct 11, 2009
    Joined: Oct 21, 2008
    Messages: 2,276
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    Hata mimi nimeikosa na inanilazimu kuflow kwenye jukwaa moja baada ya nyingine ambayo inaniwia vigumu kama kuna uwezekano naomba kile kitufe cha new post kirudishwe.Asante
     
  5. Babylon

    Babylon JF-Expert Member

    #5
    Oct 11, 2009
    Joined: Feb 5, 2009
    Messages: 1,341
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 135
    Binafsi nilikuta hali hii kutokea jana lakini nikasema niwe msatahamilivu kwani hii site ni ya KITANZANIA now and than mambo kama haya kutokea si ya kushangaza ni mtu kuwa na subra tu (Wapishi wengi chakula ??)
     
Loading...