Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Night club kwa Nyerere VS Billicans Night club

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Kachanchabuseta, Aug 15, 2011.

  1. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Kwa wale wakazi wa mikocheni maeneo ya kwa nyerere kalibia na clouds fm
    kuna jengo moja kubwa inasemekana ni Night club ya kisasa ambayo itaifunika
    billicans ya mbowe.

    Hii ni nght club ambayo bado haijafunguliwa lakina kuna tetesi kuwa imeanzishwa
    ili kumaliza makali ya billicans.

    Nini nani mmliki wa club hii? je clouds ndo wamiliki?

    Je itaanzishwa kufutia vijana maana upande mwingine wa kiitikadi vijana wamekimbia
     
  2. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    KUtokana na msimamo wenu wa siasa... hiyo klabu lazma itakua ya mwanamagamba

    kwasbabu hakuna mnachofikiria zaidi ya chadema au watu wa chadema wanafanya nini....

    kaoge ulale hayo ni ya vijana na wewe ulishachakachuka
     
  3. L

    LAT JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    peleka kwenye jukwaa la Sports and entertainment

    anything which is not at the right place is regarded as garbage

    hivyo basi hii pumba
     
  4. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #4
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    hana upeo huo... yeye alitumwa awe anatype upupu kwenye jukwaa la siasa... hata ikitokea hili jukwaa limebadilishwa jina na kuitwa politics au hata itikadi, bsi atarudi kwa waliomtuma na kusema wamefuta jukwaa lake la ajira

    ...............na wakipigwa ban utawakuta hadi kwenye magazeti ya kiswahili huko mitaani
     
  5. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #5
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    kwani hili ni jukwaa la siasa?>
     
  6. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #6
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    ni jukwaa la hoja na viroja
     
  7. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #7
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thanks kwa kukubali kuwa hapa ndo mahali pake

    Billicans ndo inakufa
     
  8. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #8
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,796
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Kwahiyo ccm baada ya kushindwa siasa mmeamua kuwekeza vilabuni? na mnaombea bills ife??
     
  9. pangalashaba

    pangalashaba JF-Expert Member

    #9
    Aug 15, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 682
    Likes Received: 112
    Trophy Points: 60
    Craaaaaaaaap.
     
  10. Kachanchabuseta

    Kachanchabuseta JF-Expert Member

    #10
    Aug 15, 2011
    Joined: Mar 8, 2010
    Messages: 7,290
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Mkuu naona unaandika kwa hasira

    But now billcans is no more
     
  11. nyabhingi

    nyabhingi JF-Expert Member

    #11
    Aug 15, 2011
    Joined: Oct 12, 2010
    Messages: 8,929
    Likes Received: 1,391
    Trophy Points: 280
    new maisha,san siro,..lakini watu bado wanaenda bills,..you know why?accessibility,..a place can be reached easily kuliko huko kwingine kote,hapa nazungumzia wenzangu na mie tunaopanda daladala,.chadema inaset trends hadi kwenye burudani,magamba mnaiga tu,..ofcourse sasa hivi mnaimplement sera za cdm ingawaje mnazichakachua
     
  12. doup

    doup JF-Expert Member

    #12
    Aug 15, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Untitled-1.jpg


    mmmh
     
  13. Nyani Ngabu

    Nyani Ngabu Platinum Member

    #13
    Aug 15, 2011
    Joined: May 15, 2006
    Messages: 65,222
    Likes Received: 16,226
    Trophy Points: 280
    Wewe katafute kiuchochoro ukae upumzike!
     
  14. simplemind

    simplemind JF-Expert Member

    #14
    Aug 15, 2011
    Joined: Apr 10, 2009
    Messages: 9,790
    Likes Received: 1,218
    Trophy Points: 280
    Siasa hadi nightclub. Du hatari ,i thought nightclubs was one of those few places people can mix freely and generally have good time irrespective of political loyalty.
     
Loading...