Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Multi-Function Hall at State House

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Jan 30, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Tutawaambia Watanzania kila wakati kuwa serikali ya Chama Cha Mapinduzi imejaa wezi wa mali zao na muda umefika sasa Watanzania wajiandae kuibadili. Huku la posho, madaktari, katiba na matumizi ya mabovu ya fedha katika safari za nje ya nchi kwa viongozi waandamizi wa nchi likiendelea; washirikishe Watanzania kuhusu hili la ujenzi wa ukumbi mpya katika Ikulu ya Dar es Salaam.

    Maswali ya msingi:

    1.... Kuna umuhimu gani kufanya mradi huu.

    2. Mradi una gharama kiasi gani.

    3. Nani watalipa gharama hizi.

    4. Kwa nini mkandarasi amepatikana pasipo kutanganzwa kama Public Procurement Act inavyotaka (PPA)

    5. Tender board ilitumia vigezo vipi?

    6. Hii nayo ni sehemu ya kuhamishia Ikulu Dodoma? (CDA inatumia fedha za walipa kodi ikiwa na kauli mbiu ile ile yakuifanya Dodoma kuwa makao makuu!)

    [​IMG]

    [​IMG]

    Client: PRESIDENT'S OFFICE, STATE HOUSE

    Project: New Multi-Function Hall

    Location: State House, Dar es Salaam

    Completion: Construction to commence 2012

    Floor Area: 6000m2

    Contract Value: Secret
     
  2. Mlangaja

    Mlangaja JF-Expert Member

    #2
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 529
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Namkumbuka sana babu yangu ambaye siku zote aliniambia kwamba, sizo nyingi ni nzuri, na siku mbaya ni moja na haijulikani. Ipo siku. Acha watuone tunawachekea tu. Ila ipo siku watatamani ardhi ipasuke.
     
  3. Mr. Zero

    Mr. Zero JF-Expert Member

    #3
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 5, 2007
    Messages: 7,829
    Likes Received: 1,089
    Trophy Points: 280
    Sasa party zote hizo ulitaka wazifanyie wapi???

    Wanapunguza gharama ya kwenda kukodi kumbi za mahotelini na mtaani. Si unajua tena jinsi serikali ilivyo na mikakati ya kubana matumizi?? Nasubiri mchango wa Rejeo na FF!!
     
  4. Gurta

    Gurta JF-Expert Member

    #4
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 2,211
    Likes Received: 26
    Trophy Points: 145
    Wakiwa wanapiga porojo watadai eti "hata Ikulu ni mali ya Wananchi". Sasa iweje kuwa mali yetu halafu kuwe na ujenzi wa ukumbi wa mikutano wa siri -- au wanajenga torture facilities?
     
  5. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #5
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
    Ukumbi kwa ajili ya kuburudishwa kwa kwaya na taarabu za kundi la TOT chini ya Kapteni Komba na Malkia wa mipasho Kopa
     
  6. Kingo

    Kingo JF-Expert Member

    #6
    Jan 30, 2012
    Joined: May 12, 2009
    Messages: 737
    Likes Received: 83
    Trophy Points: 45
    Mkuu T umeangalia vizuri, sio ukumbi wa disco kweli???
     
  7. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #7
    Jan 30, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    ikulu yetu,,inazidi kuimarishwa kuwa kijiwe cha kunywea kahawa!!!!!! bado kitambo kidogo tutasikia
     
  8. mjomba wa kale

    mjomba wa kale JF-Expert Member

    #8
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 267
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    tobaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaaa! aibu kwakweli wameishiwa sehemu za kula pesa.
     
  9. MNYISANZU

    MNYISANZU JF-Expert Member

    #9
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 21, 2011
    Messages: 7,049
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Ukiufuatilia sana utawala wa idiot JK unaweza ukaumwa na degedege bure!!
     
  10. EMT

    EMT JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Jan 13, 2010
    Messages: 14,215
    Likes Received: 157
    Trophy Points: 160
    Client: PRESIDENT'S OFFICE, STATE HOUSE
    Project: New Multi-Function Hall
    Location: State House, Dar es Salaam
    Completion: Construction to commence 2012
    Floor Area: 6000m2
    Contract Value: Not Available

    A new major multi-function venue at State House intended to cater for Banquets of up to 500 guests as well as international conferences. The main plenary space is supported by full, international standard, kitchen facilities as well as break out rooms, press areas, pre-function gathering areas and VIP suites.

    In order to minimize the impact on the State House surroundings the function hall has been designed to have a green (grass) roof so it blends into the surrounding landscaping. It has also been designed around an existing mature baobab tree which forms the centerpiece of the pre-function area.

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]

    [​IMG]


    [​IMG]


    [​IMG]

    [​IMG]

    Source: IPA
     
  11. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 435
    Trophy Points: 180
    Is that thing necessary?
     
  12. Victoire

    Victoire JF-Expert Member

    #12
    Jan 30, 2012
    Joined: Jul 4, 2008
    Messages: 8,585
    Likes Received: 2,522
    Trophy Points: 280
    Dodoma ndo kamwe hawahamii!Sasa si waiondoe tu Dodoma kwenye hadhi ya mji mkuu?
     
  13. Bill

    Bill JF-Expert Member

    #13
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 5, 2007
    Messages: 3,583
    Likes Received: 566
    Trophy Points: 280
    Wapenda anasa tu hawa. Reli inakufa, wagonjwa muhimbili wanakufa. Bure kabisa
     
  14. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #14
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    Je, serikali inakusudia kutekeleza hilo kule State House Chamwino Dodoma kwa kuendana na azma yetu kama taifa kuhamia kule kwenye mji mpya wa kiutawala kule Dodoma au ni yale yale siasa kama kawa kuendelea kubananisha kila kitu kwenye shombo ya samaki pale Magogoni?

    Tafakari juu ya viongozi wetu na unafiki wao uliotukuka juu ya kila jambo walisemalo na kutekeleza kinyume chake kesho yake tu.
     
  15. p

    politiki JF-Expert Member

    #15
    Jan 30, 2012
    Joined: Sep 2, 2010
    Messages: 2,313
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 145
    another perfect example of mis appropriation of funds.
    while the govt is telling the public that it does not have funds to put books and necessary equipment in thousands of our schools at
    the same time they have millions to waste into buildings which we don't even need.
     
  16. manenge

    manenge JF-Expert Member

    #16
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 30, 2008
    Messages: 280
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    Mwenye macho haambiwi tazama. Is it really necessary for the time being?
     
  17. Manumbu

    Manumbu JF-Expert Member

    #17
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 28, 2009
    Messages: 1,751
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    another proof of our miscellaneous priorities! halafu wapo wanaodai tuna watawala makini! hovyoooo kabisaaaaaa
     
  18. U

    Uwezo Tunao JF-Expert Member

    #18
    Jan 30, 2012
    Joined: Nov 14, 2010
    Messages: 6,948
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 0
    On whose interest and priority is the contemplated project, to serve what burning purpose and is it the next best wise thing to do in a country that is currently walking an economic-tight-rope?

    Hawa viongozi wetu Magogoni ni ishara kweli ya viongozi bora with sound judgment for the nation au ni ukamilisho tu wa ule usemi wa bora viongozi???????????

     
  19. Bigirita

    Bigirita JF-Expert Member

    #19
    Jan 30, 2012
    Joined: Feb 12, 2007
    Messages: 13,582
    Likes Received: 332
    Trophy Points: 180
    wanataka kutumia hilo jengo kwa ajili ya Manufacturing of economy...........nyie vipi bana.
     
  20. Chipukizi

    Chipukizi JF-Expert Member

    #20
    Jan 30, 2012
    Joined: Mar 12, 2009
    Messages: 1,766
    Likes Received: 88
    Trophy Points: 145
    Pale karibu na ubalozi wa UK kuna jengo la wizara ya mambo ya nje lenye sifa zaidi ya ujenzi huu,linajengwa na wachina,na sio mbali na ikulu why wana miss use pesa zetu hawa watawala?
     
Loading...