Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Mining Policy: Tuijadili

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by nat867, Oct 25, 2009.

  1. n

    nat867 Member

    #1
    Oct 25, 2009
    Joined: Feb 14, 2008
    Messages: 97
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    hello wadau, nilikuwa nasikiliza STARTV kipindi cha Tuongee Siasa na uchumi. mtaalamu toka Policy Forum kabainisha kuwa kumbe tayari rasimu ya Sera ya Madini imeshatayarishwa na itajadiliwa katika kikao cha bunge kitakachoanza karibuni. Cha ajabu ni kuwa Development Partners na mining companies ndo wameshirikishwa zaidi katika utengenezaji wa sera yenyewe na watanzania wenye madini yao kutoshirikishwa vya kutoshwa.

    kama kuna mtu ana hiyo sera tafadhali tuwekeeni hapa na sisi tuione na kutoa maoni. Maoni tutakayotoa yanaweza kusaidia wabunge watakaoijadili bungeni.

    jingine, je kuna uwezekano wa kutoa pingamizi mahakamani suala hili lisijadiliwe bungeni hadi watanzania washirikishwe kutoa maoni.
     
  2. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #2
    Oct 25, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    Sio policy mkuu, ni sheria, imefanyiwa mabadiliko. lakini ni kweli kuwa inafanywa siri hadi hivi sasa. nadhani hata kamati ya Bunge bado hawajapatiwa
     
Loading...