Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New member

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by brainiac89, Mar 4, 2012.

  1. brainiac89

    brainiac89 Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kama kawaida ndugu katika jamii! Mdau mpya, katika mwaka mpya, na mawazo mapya ya mabadiliko katika jamii! Nagonga hodi natumai kufunguliwa mlango ndani ya nyumba nikaribishwe!! Shalom!
     
  2. b

    bantulile JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 27, 2012
    Messages: 1,427
    Likes Received: 77
    Trophy Points: 145
    Naomba kujitambulisha kwenu nyote wanajamii wa jf. Napenda mijadala yenye kuelimisha na kuburudisha na pia nampenda kila mwanajamii na nampokea kadri alivyo na mawazo yake.
     
  3. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Karibu brainac89....
     
  4. brainiac89

    brainiac89 Member

    #4
    Mar 4, 2012
    Joined: Dec 3, 2011
    Messages: 35
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nashukuru kaka mkubwa! Pa1 2tabadilisha nchi na mawazo ye2
     
  5. Erickb52

    Erickb52 JF-Expert Member

    #5
    Mar 4, 2012
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 18,533
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Usijali mkuu pamoja
     
  6. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #6
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Aliyekufungulia mlango anaitwa Erickb52 ndiye kiongozi wa jukwaa la wageni. Mimi naitwa Katavi ndie mpokea mizigo ya wageni. Karibu sana!
     
  7. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #7
    Mar 4, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,617
    Likes Received: 2,802
    Trophy Points: 280
    Karibu sana!
     
  8. Rock City

    Rock City JF-Expert Member

    #8
    Mar 4, 2012
    Joined: Feb 11, 2012
    Messages: 1,271
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 0
    Karibu ndani, karibu ufikie jamvini
     
  9. First Born

    First Born JF-Expert Member

    #9
    Mar 5, 2012
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 5,267
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Shalom, karibu sana mkuu
     
  10. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #10
    Mar 5, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,555
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Karibu sana JF mkuu.
     
Loading...