Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New member.

Discussion in 'Utambulisho (Member Intro Forum)' started by segwanga, Mar 22, 2011.

  1. segwanga

    segwanga JF-Expert Member

    #1
    Mar 22, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 2,773
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Nimekuja kufundisha zaidi,nimefuatilia thread nyingi hapa JF hususani Jukwaa la siasa hazina mashiko,watu wanakuwa wanajadili watu zaidi kuliko hoja huu ni umbeya.Zaidi tukane kwenye Forum ya elimu.Kwenye siasa nitakuwepo kujadili hoja sio umbeya ambao wengi wamekuwa wakijadili.
    Kwenye Elimu naamini Mi ni miongoni wa wamiliki wa Biology ya advanced level.Wanafunzi walio makini wafuatane na mimi sambamba Kila wk kutakuwa na kitu paper iliyosheheni vitu vikali kwa ajili ya watu wakali.I mean the superstars, If ur not a potential/superstar find other sources coz JF ni sehemu ya wat2 wenye kutumia akili zaidi (cognitive domain).
    Kama wewe unaifeel biology tembelea kwenye jukwaa la elimu naweka kitu cha wiki hii.Mods naomba mniruhusu kutoa darasa huru kwa wanafunzi wa Biology tanzania na nje pia.
     
  2. Naloli

    Naloli JF-Expert Member

    #2
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 416
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Uwe mvumilivu wa kuzikabiri changamoto humu JF maana naona style uliyoingia nayo mmmh.
    kwa kuwa wewe ni gwiji la Biology kama ulivyojinadi, tutawaandaa wadogo na watoto wetu kupata elimu hiyo. karibu sana humu jamvini.
     
  3. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #3
    Mar 22, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Karibu sana mkuu!
     
  4. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #4
    Mar 22, 2011
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 37,676
    Likes Received: 2,839
    Trophy Points: 280
    Dah! Karibu sana mwalimu wa biology, somo nililolipenda o' level, lakini lilikuwa linanitoa knockout!!
     
  5. Vin Diesel

    Vin Diesel JF Gold Member

    #5
    Mar 25, 2011
    Joined: Mar 1, 2011
    Messages: 8,150
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    mtazamo mzuri ila tafadhali twende mdogo mdogo kwanza.
     
  6. c

    chetuntu R I P

    #6
    Mar 25, 2011
    Joined: Jan 10, 2011
    Messages: 954
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Karibu sana:popcorn::popcorn:
     
Loading...