Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New life style hii hapa

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Benno, Jul 11, 2011.

  1. B

    Benno JF-Expert Member

    #1
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33

    Badala ya kuhangaika na Radio ofisini just click hapa na unapata news na updated music.

    Endeleeeeaa huku unachapa kazi

    Tone Internet Radio




    Mimi nimeipenda sana,

    Hongereni Vijana kwa kazi Nzuri
     
  2. TzPride

    TzPride JF-Expert Member

    #2
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 2, 2006
    Messages: 2,256
    Likes Received: 126
    Trophy Points: 160
    asaNTE MKUU
     
  3. Typical

    Typical JF-Expert Member

    #3
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 223
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    shukrani - kiongozi.
     
  4. T

    Tristan Member

    #4
    Jul 11, 2011
    Joined: Feb 27, 2009
    Messages: 47
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    imetulia
     
  5. Mkirua

    Mkirua JF-Expert Member

    #5
    Jul 11, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 5,658
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Aksante kiongozi... ila bado naistudy jinsi ya kutumia na kupata station nizipendazo. Please any Possibility let us be aware.
     
  6. B

    Benno JF-Expert Member

    #6
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    We bofya hiyo link na bofya tena play button, then unaendelea kusikiliza full shangwe hunahaja ya kutafuta station
     
  7. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #7
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    from Tartu-Estonia naipata radio hii.........asanteni sana
     
  8. Edson

    Edson JF-Expert Member

    #8
    Jul 11, 2011
    Joined: Mar 7, 2009
    Messages: 9,053
    Likes Received: 480
    Trophy Points: 180
    aisee hii mikito bab kubwa.......yaani kama niko home vile...

    big up sana wakuu....
     
  9. B

    Benno JF-Expert Member

    #9
    Jul 11, 2011
    Joined: Nov 21, 2009
    Messages: 328
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
  10. T

    Toneradio Member

    #10
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau Tupo pamoja sana Na asanteni sana kusikiliza Tone Internet Radio Mnakaribishwa kwa Facebook page pia Bofya hapa
     
  11. T

    Toneradio Member

    #11
    Jul 11, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 65
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Wadau Tupo pamoja sana Na asanteni sana kusikiliza Tone Internet Radio
     
Loading...