Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New kigoda/epa?

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by mwanatanu, Aug 19, 2010.

  1. mwanatanu

    mwanatanu JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2010
    Joined: Jan 22, 2008
    Messages: 831
    Likes Received: 32
    Trophy Points: 45
    hii article hapa chini ni kutoka gazeti la mwanahalisi........kama ni kweli basi twazidi twafwa
     
  2. R

    Ramos JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2010
    Joined: May 13, 2010
    Messages: 498
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Wana dola, wana mahakama, wana kila kinga. Lakini inaingia katika rekodi. Siku moja watajibu...
     
  3. Mnyamahodzo

    Mnyamahodzo JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2010
    Joined: May 23, 2008
    Messages: 1,776
    Likes Received: 7
    Trophy Points: 135
    Inanikumbusha mbaaali kweli!!

    Mediapix....mkatab Tz....malipo yanafanywa kwa Benki ya Canada.....mabango yanatengenezwa China....
    Ramju(kwanini jina moja?)....username ni Zahur....kampuni yenye akili inatumia free-email ya hotmail (ambapo hata kampuni dogo la kutengeneza mikate canada hawataki kutumia yahoo or hotmail kufungulia company emails)

    Ama kweli Tanzania ni zaidi ya uijuavyo.
     
  4. k

    kingwipa1 JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2010
    Joined: Jul 2, 2008
    Messages: 333
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    Yanayofanyika nnji hii ni zaidi ya yale yanayofanyika kuzimu.

    huenda shetani alitupwa tanzania!!!
     
  5. Ntemi Kazwile

    Ntemi Kazwile JF-Expert Member

    #5
    Aug 19, 2010
    Joined: May 14, 2010
    Messages: 2,144
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Thumbs up to Saed Kubenea and MwanaHalisi for daring to say, no matter what.... May God Bless you abudantly!!!
     
Loading...