Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New 'Kauli mbiu' : It is Soccer first and Not 'Kilimo Kwanza'; Brazil twaomba....

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Shadow, Jun 3, 2010.

  1. Shadow

    Shadow JF-Expert Member

    #1
    Jun 3, 2010
    Joined: May 19, 2008
    Messages: 2,888
    Likes Received: 57
    Trophy Points: 145
    Mpira Kwanza na Siyo Kilimo Kwanza:
    Footbal first and not 'Kilimo Kwanza'. Watanzania twapenda dhama hizi za 'kauli mbiu' . je wafikiri baada ya hii kauli mbiu (Impliedly it sound to be the case) , Kauli mbiu hipi itafuatia? Karibuni kina Dunga, Kaka, Robinho et al . Twaomba mtuchangia japo kidogo kwenye bajeti yetu manake 'tumefulia saaaana!' na kukopa huko benki kwa riba ya asilimia 18-25 itafanya tuwe muflisi. Tunaahidi hatutasafiri safari bila kibali chenu!
     
  2. Ngambo Ngali

    Ngambo Ngali JF-Expert Member

    #2
    Jun 3, 2010
    Joined: Apr 17, 2009
    Messages: 3,122
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 145
    Ratiba, sasa tanzania gumzo ni Taifa Stars na Brazil, thereafter wold cup mpaka mid july halafu miss Tanzania, kipindi chote hiki watanzania watakuwa kama Pinokyo hata moto ukichoma miguu yao hawataungua, baada ya hapo uchaguzi sasa hapo kauli mbiu Ijayo itahusu uchaguzi, at least kujustify failure ya maisha bora kwa kila mtanzania. Like "tulikupa hukutumia, tupe tukupe"
     
Loading...