Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New jobs at TPDC ( Tanzania Petroleum Development Corporation)

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by Mpendanchi-2, Apr 20, 2011.

  1. Mpendanchi-2

    Mpendanchi-2 JF-Expert Member

    #1
    Apr 20, 2011
    Joined: Apr 4, 2009
    Messages: 305
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Please find Jobs at TPDC website www.tpdc-tz.com
    or download attachment
     

    Attached Files:

  2. m

    mariahj New Member

    #2
    Jun 5, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    hellow thre!
     
  3. mischa

    mischa JF-Expert Member

    #3
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 29, 2012
    Messages: 336
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    usaidiweje sasa na hello yako
     
  4. The_Emperor

    The_Emperor JF-Expert Member

    #4
    Jun 5, 2012
    Joined: Mar 23, 2012
    Messages: 882
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    Kuku mgeni hakosi kamba mguuni.
     
  5. m

    mariahj New Member

    #5
    Jun 6, 2012
    Joined: Feb 13, 2012
    Messages: 2
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    haahahahh!!!lol,:confused2:
     
  6. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #6
    Jun 6, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,377
    Likes Received: 214
    Trophy Points: 160
    thanks mkuu.
     
  7. Shark

    Shark JF-Expert Member

    #7
    Jun 6, 2012
    Joined: Jan 25, 2010
    Messages: 14,969
    Likes Received: 1,226
    Trophy Points: 280
    Age Limit,
    NOT MORE THAN 30Years.
    Aaaaaghhhhhh!!!!!!!!
     
  8. Edoedward1

    Edoedward1 JF-Expert Member

    #8
    Jun 6, 2012
    Joined: Apr 20, 2012
    Messages: 784
    Likes Received: 186
    Trophy Points: 60
    we c unaona ni jr member lakini???...loh
     
  9. M

    Mziray Julius New Member

    #9
    Sep 10, 2012
    Joined: Sep 10, 2012
    Messages: 4
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    eti enhee!
     
  10. A

    Abusamir New Member

    #10
    Jun 19, 2013
    Joined: May 2, 2012
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Thanx 4 information
     
  11. K

    KIPEMBE Member

    #11
    Feb 12, 2014
    Joined: May 18, 2013
    Messages: 15
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Sasa hivi hawa jamaa wa tpdc wana nia ya kutoa ajira kwa wote au ndio magumashi always age age an now not only on the tpdc most of compony u will find age limit hii sign ya kuwa nafasi zimejaa fine but we still fight till the end of the game.
     
  12. TAIROCOSTA

    TAIROCOSTA Member

    #12
    Apr 14, 2014
    Joined: Jan 18, 2012
    Messages: 20
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hawapendi wazee hawav jamaa wanaolinit age kuwa 30. ,ss mazee ukichelewa hadi 30 ,ikapita sivishu hii?? Hawako fair kwa hili
     
  13. Jerrymsigwa

    Jerrymsigwa JF-Expert Member

    #13
    Apr 14, 2014
    Joined: Jun 23, 2012
    Messages: 10,707
    Likes Received: 1,138
    Trophy Points: 280
    Mmh hiyo 30 ni kwa wanaume pia ama wasichana tu?

    Afu hii post ya 2012 jamani mnashtua watu
     
  14. V

    Vatican Member

    #14
    Apr 14, 2014
    Joined: Feb 18, 2013
    Messages: 23
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunakushuru kwa upendo wako. Ahsante sana.
     
  15. f

    fungoezgar Member

    #15
    Apr 14, 2014
    Joined: Jan 18, 2013
    Messages: 36
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    lengola kupost tangzo hili nini?
     
  16. monaco

    monaco JF-Expert Member

    #16
    Apr 14, 2014
    Joined: Oct 13, 2012
    Messages: 1,052
    Likes Received: 110
    Trophy Points: 160
    hivi jamani mnapost tangazo lilisha pita zamani mnaudhi sana sana..mssss.kimoyoyo elewa nimekutukana tuuu
     
  17. erasto mrishayo

    erasto mrishayo Member

    #17
    Apr 11, 2016
    Joined: Oct 16, 2015
    Messages: 82
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    Lazima wapost tangazo la siku nyingi magufuli si kawatumbua hakuna shirika lililokuwa linatumia hela vibaya kama tpdc eti mtu anakwambia anaenda semina morogoro analipwa zaidi ya mil 3 kwa mwezi anachoenda kufanya huko ni upumbavu tu kulewa na kufanya umalaya na kujiita wao in akina kikwete pili wakitoka ofisini pale posta wanaenda mikocheni wanalipwa eti wako nje kikazi pumbavu umetoka tpdc posta umeenda tpdc mikocheni kweli uko nje kikazi! Ahsante mungu kumleta magufuli sasa wamenywea kimyaaaaa Hamna cha semina wala nn
     
  18. chlorine gas

    chlorine gas JF-Expert Member

    #18
    Apr 11, 2016
    Joined: Jun 12, 2015
    Messages: 677
    Likes Received: 326
    Trophy Points: 80
    Hapo kuna kuwekana sana kuna jamaa yetu aliwekwa na kaka yake hapo kisa kaka yake HR hapo tpdc jamaa akiingia na transcript sa hv anakula maisha wakat wenzake bado wanasugua hii dunia shida tupu mh raisi magufuli awamulike hao jamaa
     
  19. erasto mrishayo

    erasto mrishayo Member

    #19
    Apr 12, 2016
    Joined: Oct 16, 2015
    Messages: 82
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 25
    Sana tpdc hapo watu hawana elimu ni darasa la saba ila wanashikwa mkono wanawake wanavuliwa chupi wanapata kazi
     
Loading...