Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Habari leo watoa gazeti la kila wiki la kurasa 72 litakalouzwa Afrika Mashariki nzima

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Zak Malang, Jul 27, 2012.

  1. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #1
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Katika pita pita yangu nimeona gazeti la The African la New Habari lenye kurasa 72.
     
  2. Smile

    Smile JF-Expert Member

    #2
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 18, 2011
    Messages: 15,404
    Likes Received: 91
    Trophy Points: 145
    ipo wapi?
     
  3. Kiganyi

    Kiganyi JF-Expert Member

    #3
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 30, 2012
    Messages: 1,244
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Duh, napita!
     
  4. M

    Mringa Member

    #4
    Jul 27, 2012
    Joined: Apr 2, 2012
    Messages: 17
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    where is the front page??
     
  5. Kiherehere

    Kiherehere JF-Expert Member

    #5
    Jul 27, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 1,701
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    haijalishi
     
  6. paty

    paty JF-Expert Member

    #6
    Jul 27, 2012
    Joined: Oct 19, 2010
    Messages: 1,171
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    litakuwa linakwendaje ?? 3000??? au mia nane ???
     
  7. frema120

    frema120 JF-Expert Member

    #7
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 1, 2012
    Messages: 5,107
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    habari leo tu alinunuliwi? je hilo kubwa la nini?????!!! wamechoka.
     
  8. Obe

    Obe JF-Expert Member

    #8
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 31, 2007
    Messages: 1,682
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    ......... halitolewi na New Habari, hili hutolewa na TSN, The African ni pacha wa Mtanzania, Dimba na Rai
     
  9. nngu007

    nngu007 JF-Expert Member

    #9
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 2, 2010
    Messages: 15,874
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    So, What? Hoja iko wapi hapo? or waste or our time to read this???
     
  10. ChaterMaster

    ChaterMaster JF-Expert Member

    #10
    Jul 27, 2012
    Joined: Aug 17, 2009
    Messages: 931
    Likes Received: 116
    Trophy Points: 60
    hoja ni kwamba nani atalisoma kama hata hilo habari leo lenyewe halisomwi , tena ukiweka la kizungu ndo kabisaa watafanyia dust-bin na kufungia maandazi
     
  11. k

    kimeloki JF-Expert Member

    #11
    Jul 27, 2012
    Joined: Jul 9, 2012
    Messages: 1,259
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    72 pages???????
     
  12. Manyi

    Manyi JF-Expert Member

    #12
    Jul 27, 2012
    Joined: Dec 6, 2011
    Messages: 3,254
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Inaonekana wana karatasi nyingi sana za kuchezea!
     
  13. P

    Papizo JF-Expert Member

    #13
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 24, 2008
    Messages: 4,237
    Likes Received: 138
    Trophy Points: 160
    Sijaelewa mantiki hasa ya muanzisha thread ana mean nini na hii thread au anatuambia nini hasa

    Sent from my BlackBerry 9800 using JamiiForums
     
  14. adakiss23

    adakiss23 JF-Expert Member

    #14
    Jul 27, 2012
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 3,144
    Likes Received: 323
    Trophy Points: 180
    Mbona hueleweki linatolewa na nani? TSN au New Habari 1996 ltd

    Sent from my BlackBerry 9300 using JamiiForums
     
  15. C

    Chipolopolo JF-Expert Member

    #15
    Jul 27, 2012
    Joined: Feb 14, 2012
    Messages: 876
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Binafsi ninawapongeza kwa hilo kurasa 72 si mchezo!
     
  16. Zak Malang

    Zak Malang JF-Expert Member

    #16
    Jul 28, 2012
    Joined: Dec 30, 2008
    Messages: 5,410
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 0
    Nzasikia limeuza kama njugu jana, kufika saa 8 mchana likapotoe kwenye meza za wauzaji. Na leo hii asubuhi nimepigiwa simu na mdogo wangu kutoka Nairobi kwamba ameliona mitaani -- watu wakilishangaa na wengine kununua!
     
  17. c

    chuwaalbert JF-Expert Member

    #17
    Jul 28, 2012
    Joined: Sep 17, 2010
    Messages: 1,872
    Likes Received: 491
    Trophy Points: 180
    Rostam Aziz, Prince Bagenda, Balile na yule Msomali gani wa Nzega? Wanajiandaa "kuichukua" Kenya?
     
  18. O

    OgwaluMapesa JF-Expert Member

    #18
    Jul 28, 2012
    Joined: May 24, 2008
    Messages: 10,949
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Hili gazeati ni product ya new habari corporation, lina page 72 nimelisoma gazeti limesimama , lina cover story za nchi tano tanzania , uganda,kenya ,rwanda na burundi.wahariri wake inaonekana wameenda shule content ina prove, sidhani kama Bagenda ana uwezo wa kuandika niliyoyasoma kwenye hilo gazeti,makala za bagenda kwenye Rai zinadhihirishwa huyu mzee amechoka anaganga njaa baada ya kuliua gazeti lake alilokuwa anamiliki pamoja na karamagi mzee wa tics
     
Loading...