New Comers!

Hivi na mimi uliacha nimeshajoin au ndio unaniona mara ya kwanza?Kama ni mara ya kwanza basi mie ndio Paka Mweusi mama,na kila ninayemjaribu humu ndani ananitoa mbio sasa sijui wewe itakuwaje?
 
Hivi na mimi uliacha nimeshajoin au ndio unaniona mara ya kwanza?Kama ni mara ya kwanza basi mie ndio Paka Mweusi mama,na kila ninayemjaribu humu ndani ananitoa mbio sasa sijui wewe itakuwaje?

halafu wewe.....
 
aah you i beg ooh....I was in Lagos for business!...God forbid i am not going change my nashunaliti at all...
a mule is a person ambaye anabebeshwa unga,and because u once said u only understand the language of money,i was afraid nigerians had convinced u to carry these illicit drugs
 
Hivi na mimi uliacha nimeshajoin au ndio unaniona mara ya kwanza?Kama ni mara ya kwanza basi mie ndio Paka Mweusi mama,na kila ninayemjaribu humu ndani ananitoa mbio sasa sijui wewe itakuwaje?


Ndiyo maana wanakukimbia you sound desperado!....chill out Mr!....enjoy life too short yooh!....
 
hahaha I dey laf oh so lawd...you say wat now mr Ogono frm German want to hire you naw as a directaaa ohooh my God r u serious now and wat did you tell him? i am curious naw my sistaaah!...

you did Film with Genevieve miss Genny ooh i heard she is going out with D'BANJI...She did confirm it last week on the Tejubaby face show...i thought the girl had class what a stunt...i am looking forward to see d film when is going to be out?...

so i am wetin u dey tell me about Ogono in private now, Anyway, na wetin I dey hear from ur writing. I dey pray may everything you do goes well, i have faith in you my sister u no go shine ooh!@.... oh my sister i hear there is a nu movie actor from gahan ooh his name is Majid he is gud...
m goin to bed nw
cu tommorow
greetings to al at yr compound
igweeeeeeeeeeeeeeeeeeeeee!!!!!!!!!
 
Karibu tena Binti Maringo hope ulikuwa na wakati mzuri ulipokuwa mbali nasi na uliwaacha salama wale wote ulikuwa nao na uwapendao. JF imeingiliwa sio utani si ile JF uliiacha kuna upupu watu wanaandika huku acha kabisa. New Comers! New Comers! wangu wamegeuza JF ni baraza la mipasho utachoka ukiingia humu JF imeanza kupoteza hadhi yake. Hope malalamiko haya yamewafikia walengwa. Si lazima kila post iwekwe humu zingine hazina mguu wala kichwa basi tu kujaza ukumbi.
 
Hivi na mimi uliacha nimeshajoin au ndio unaniona mara ya kwanza?Kama ni mara ya kwanza basi mie ndio Paka Mweusi mama,na kila ninayemjaribu humu ndani ananitoa mbio sasa sijui wewe itakuwaje?
nimekufuma!
kumbe ndo zako ennh? ukiona mali mpya unasaliti zooote zazaman?
BASI NIMEGHAIRI SIWI TENA MJUKUU WA WATOTO WAKO AS IPROMISD U.
its ovaaaaaaaaaaaaaaa yoooooooooo count me ded n ur no longa paka ur just panya infakt THE SMALL PANYA aka DWAF PANYA!!!!!
 
a mule is a person ambaye anabebeshwa unga,and because u once said u only understand the language of money,i was afraid nigerians had convinced u to carry these illicit drugs

SOA...I don't do or involve myself with dirty business....I do understand the language of money and that is why i was in Lagos chasing green nah mean?....I knwo Nigerian r known for scum but not with me....I think ahead of them....anyways long time buddy you good?...
 
Karibu tena Binti Maringo hope ulikuwa na wakati mzuri ulipokuwa mbali nasi na uliwaacha salama wale wote ulikuwa nao na uwapendao. JF imeingiliwa sio utani si ile JF uliiacha kuna upupu watu wanaandika huku acha kabisa. New Comers! New Comers! wangu wamegeuza JF ni baraza la mipasho utachoka ukiingia humu JF imeanza kupoteza hadhi yake. Hope malalamiko haya yamewafikia walengwa. Si lazima kila post iwekwe humu zingine hazina mguu wala kichwa basi tu kujaza ukumbi.


Pakawa wote wazima hofu na mashaka ilikuwa kwa nyinyi wapendwa mliokuwa mbali na upeo wa macho yangu na nafurahi nimerudi na kuwakuta wote mpo salama...

eeh yaani nimeingi ahapa na kuona mambo yamekuwa mambo kabisa.....JF imekuwa kijiwe cha nani kafanya nini yaani hata Bossip.com haioni ndani ni ilimradi tuu!....i think its about time watu waelezwe kuwa hiki siyo kijiwe cha mipasho period....Hope all is well with you my darling!....
 
SOA...I don't do or involve myself with dirty business....I do understand the language of money and that is why i was in Lagos chasing green nah mean?....I knwo Nigerian r known for scum but not with me....I think ahead of them....anyways long time buddy you good?...
well me good,so you was so busy that even JF had to play second fiddle? Kijiwe kimevamiwa,them days when we were tackling issues and arguing intellectually are truly over-JF has been invaded by gossipers and low lifes who cant even string a decent debate
 
well me good,so you was so busy that even JF had to play second fiddle? Kijiwe kimevamiwa,them days when we were tackling issues and arguing intellectually are truly over-JF has been invaded by gossipers and low lifes who cant even string a decent debate


SOA!...And that is my whole point...But well what can we do?....and that is why i had to go seclusion for a while kutengeneza pesa si unajua tena Ngw'anawane...even though i was away you was still in my mind and thought i am happy to hear that u r doing gud!....cheerz partner!
 
Sioni tatizo la JF kuwa na newcomers wengi iwezekanavyo na pia sioni tatizo la wanachama kuweka maandiko yao kwa kadri wanavyoona inafaa, andiko ambalo kwako ni mpasho kwangu na kwa mwingine ni fundisho,

karibu tena da Maringo, ukiondoka wewe au mimi au mwingine yeyote, wengine wanachukua nafasi hakuna kusubiriana hapa bana
 
nimekufuma!
kumbe ndo zako ennh? ukiona mali mpya unasaliti zooote zazaman?
BASI NIMEGHAIRI SIWI TENA MJUKUU WA WATOTO WAKO AS IPROMISD U.
its ovaaaaaaaaaaaaaaa yoooooooooo count me ded n ur no longa paka ur just panya infakt THE SMALL PANYA aka DWAF PANYA!!!!!




Jamani bibi wa wajukuu zangu usifanye hivyo nimeshakuzoea,nitazeeka na nani sasa mwenzio?
 
hahahaha My mdogo i didn't know....ss mbona hukuniambia nikajua ili niweze introduce you to my peeps in here ili waweze take good care of you when i am not around?

Penye red: done as per JF rules of caring....
 
Thank you!thank you all far too kind....

Preta...darling how have you been?miss you too chica!...blessed!

hahaha @ Rose Lagos was great actual and too bad nikakutana na msiba wa okonkowo ila was great maana i had to meet the elders from Igbo and learned a little bit of Yeruba dialect!....stay warm!

@Tanma---- I see aisee this has turned to be kijiwe cha gossip yaaani not as used to be,.....

Lets gooooo!....

Nakubaliana na wewe kabisaa...!

Ile elimu/ushauri na muongozo tuliokua tukiipata hapa nzi hizo umekwisha kabisa. Siku hizi kila kukicha ni TIGO, Mkumla mke wa mtu, Ushuari wa kutengenisha ndoa etc...! So sad...!
 
Nakubaliana na wewe kabisaa...!

Ile elimu/ushauri na muongozo tuliokua tukiipata hapa nzi hizo umekwisha kabisa. Siku hizi kila kukicha ni TIGO, Mkumla mke wa mtu, Ushuari wa kutengenisha ndoa etc...! So sad...!

Labda mkisema nyie mtaeleweka ila si wengine tukisema tunaambiwa (tena kwa ukali, kebehi, na dhihaka) eti tunataka kulazimisha wengine wapende tupendavyo sisi au tunaambiwa tupotezee tu kama hatupendezwi...
 
so ur bak for gud nw ennh?hw is yr compound?is everbody finoyoo?
mmh u r practicaly tellng me onkwoko iz dead...akafyaaaaaaaaapwaaaaa..ehhh this z the end of me yooooooooo...he was my men wen he fght the biafra war he was the champion ohh i fallng love wth hm cz of that..i was bettng wth omot wen ikemefuna passng my compound to bring me yamn from my grandmaa NGOZ INI wth my aunt uchi otororo..
ur welcome
welcome bak !!!!!!

i was at

hahahahaaaa rose abegooooooo abi, stop dat cause u gona break ma mbavooooo lol
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom