Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Business "NETWORKING BUSINESS"

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by Mtanzania haswa, Oct 17, 2011.

  1. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #1
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    ajira hi ni bure haiitaji mtaji, ni utayari wako, ambition yako ya kutaka kupata kipato kisicho na kikomo, ajira ambayo haifi endapo wewe hutakuwepo duniani. why cant you join this networking business.
     
  2. ERIC JOSEPH

    ERIC JOSEPH JF-Expert Member

    #2
    Oct 17, 2011
    Joined: Aug 10, 2011
    Messages: 571
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Mdau toa maelezo yaliyokamilika mana bado nashindwa kukusoma nimevutiwa sana na kichwa cha hbr
     
  3. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #3
    Oct 17, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    mkuu ni biashara inayotakiwa kukaa na kukuelezea kirefu kidogo, i will pm you my number kesho tukutane if you are interested and anybody interested kama unahitaji kuifahamu hii biashara uniambie niku pm namba yangu tukutane kwa ajili ya maelezo muhimu ya biashara hi. karibu
     
  4. L

    LAT JF-Expert Member

    #4
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    ingekuwa hivyo watu wangesafiri kwenda japan kuonana ili wafanye biashara
     
  5. TIMING

    TIMING JF-Expert Member

    #5
    Oct 18, 2011
    Joined: Apr 12, 2008
    Messages: 21,797
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    UMEMALIZA KIU YANGU.... WE NEED MORE INFO AND THEN IF INTERESTED WE COULD GO TO PMs
     
  6. Mshume Kiyate

    Mshume Kiyate JF-Expert Member

    #6
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 27, 2011
    Messages: 6,774
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 135
    Mkuu ueleweki! Weka wazi watu wachangie hakuna Business za siri au Unga?
     
  7. Nduka Original

    Nduka Original JF-Expert Member

    #7
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 3, 2011
    Messages: 756
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Which networking then!!!!
     
  8. Timtim

    Timtim JF-Expert Member

    #8
    Oct 18, 2011
    Joined: Feb 9, 2008
    Messages: 575
    Likes Received: 36
    Trophy Points: 45
    Ni mzuri uwe wazi ili watakaokuwa interested ndio wakutafute. Wewe huna shughuli utakutana na wangapi kwa siku na foleni za Dar? Kuwa muwazi tuambie nini biashara yako.
     
  9. L

    LAT JF-Expert Member

    #9
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 20, 2010
    Messages: 4,524
    Likes Received: 41
    Trophy Points: 0
    asante sana, hii ndiyo niliyo maanisha
     
  10. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #10
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    @wote.. networking business is a network marketing. na ni vigumu kidogo kukuelezeeni kwa msg hapa. there is free business training 4 those in dar
     
  11. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #11
    Oct 18, 2011
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180
    C'mmon kinachokuwa kigumu kueleza hapa na chepesi ukumbini ni kipi? ama huko unaenda kutumia lugha za mama zetu tofauti na hii; mwenyewe umesema kwa waliopo dar; so tusiokuwapo hatauna haja ya kujua nini wataka kutushirikisha?
     
  12. Mtanzania haswa

    Mtanzania haswa JF-Expert Member

    #12
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 31, 2010
    Messages: 664
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    maskini jeuri kweli we ni jeuri kweli kweli, namba hiyo hapo nipigie simu na tuongea, biashara inatakiwa kuifahamu vizuri na kwa kiundani ndugu, ndio maana watu wanaenda shule kusomea miaka 3. call me nitakuambia popote ulipo utaipata training
     
  13. M

    Malila JF-Expert Member

    #13
    Oct 18, 2011
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Hii biashara inaonekana ina mushkeli fulani, jana mtu mmoja kaniletea sms akisema kitu hiki hiki, niliposema anieleze kinaga ubaga, akaomba simu yangu ili tuonane jicho kwa jicho ili anieleze.

    Kwa wewe mtoa uzi, siku nyingine kama huwezi kutoa abcd za uzi wako usijaribu kupost kwa sababu unaposhindwa kutoa maelezo hata ya awali unafanya jukwaa likukunjie uso. Kama ni biashara ya siri huna haja ya kuipost hapa. Sasa kila mtu akisema apige simu kuulizia, simu ngapi utazipokea?

    Kama nitakuwa nimeharibu siku yako nisamehe.
     
  14. ZionTZ

    ZionTZ JF-Expert Member

    #14
    Oct 18, 2011
    Joined: Oct 6, 2009
    Messages: 1,126
    Likes Received: 37
    Trophy Points: 145
    angalizo: mabinti msiende....mtabakwa!!!!!!!
     
  15. VoiceOfReason

    VoiceOfReason JF-Expert Member

    #15
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 5,235
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 0
    Mkuu what more do you offer to set you apart and above the following:-
    Forever; GNLD, Tianshi n.k.

    Payment Structure yenu ni vipi au hakuna tofauti na kampuni hizo hapo juu..?
     
  16. newmzalendo

    newmzalendo JF-Expert Member

    #16
    Oct 18, 2011
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 1,339
    Likes Received: 30
    Trophy Points: 145
    Jamani mpka sasa hmjaelewe tu.
    Biashara yake iko hivi:
    Unakaribishwa ktk hoteli nzuri au ukumbi mzuri tu .eg Holiday inn,sheraton/moven pick.
    unaonyeshwa video za watu waliofanikiwa,halafu unaonyeshwa mfumo wa "NETIWEKING" NA Multi level marketing. ukishakolea na darasa unaambiwa utoe laki 350,000 ili ujiunge na upewe form za kuwa member.
    then unapewe parcel yenye Nutritional foods,Aleovera, Sabuni,Shampoo etc ili uviuze au utumie wewe mwenyewe.na baada ya hapo unaambiwa utafute NEW MEMBERS au downline wajiunge na walipe hizo pesa za kuanzia laki 3.5 na kuendelea na ktk kila transaction ya member mpya utakayemleta unapata % ya faida.
    Kimsingi imekaa kama DECI fulani hivi lakini siyo DECI ya pyramid na hawapendi kutumia neno Pyramid.kuna kampuni kubwa 3 zina operate in TZ
    1- GNLD 2,Tianshe 3-Forever living (hawa wamekuja miaka ya karibuni)
    mimi nimekuwa navutiwa na plan zao za malipo na natamani nianzishe yangu ili niwe ktk Apex ya hiyo pyramid ,
    Na wale waliojiunga mapema ndio wamefaidika saaana.Hizi biashara huwa haziendi beyond 10years kwani baada ya muda kila mtu anaistukia so inakuwa siyo dili tena.mfano watu waliokuwa GNLD wakaja kuamia Tienshi ,etc.
    kingine ni kuwa bei za hizi bidhaa huwa VERY Overpriced. mfano dawa ya mswaki inaweza kuuzwa hadi dola 5. wakati nimekuwa natumia Colgate maisha yote kwa Buku 1 tu.na meno yako SaFI tu.
     
  17. mgodi

    mgodi JF-Expert Member

    #17
    Oct 18, 2011
    Joined: Nov 5, 2010
    Messages: 1,546
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    Mkuu uko sawa kabisa, nakubaliana na maelezo yako.
     
  18. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #18
    Oct 18, 2011
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,029
    Likes Received: 1,344
    Trophy Points: 280
  19. Kang

    Kang JF-Expert Member

    #19
    Oct 18, 2011
    Joined: Jun 24, 2008
    Messages: 4,698
    Likes Received: 203
    Trophy Points: 160
    Yap hizi ni Pyramid schemes mwishoni lazima zicollapse, wao wanachukua chao wewe unabaki na shampoo zako.
     
  20. mkonomtupu

    mkonomtupu JF-Expert Member

    #20
    Oct 18, 2011
    Joined: Jul 5, 2011
    Messages: 432
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 35
    [QUOTE= Pm me as well
     
Loading...