Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New bagamoyo road!!!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by BONGOLALA, Dec 4, 2010.

  1. BONGOLALA

    BONGOLALA JF-Expert Member

    #1
    Dec 4, 2010
    Joined: Sep 14, 2009
    Messages: 13,047
    Likes Received: 1,349
    Trophy Points: 280
    Jamani hivi hawa dawasco na tanesco wana akili au?kutokana na upanuzi wa barabara ya bagamoyo kuanzia moroko kwa sasa kuna zoezi linaloendelea la kuhamisha mabomba ya maji na nguzo za umeme!issue inakuja ktk size quality ya bomba zina inch 8 tuu jee kwa hali ya mahitaji ya maji dar hiyo size itakidhi chochote?haya bado tanesco wanaweka nguzo za miti za kizamani kwa nn wasitumie nguzo za kisasa za aluminium kama zile zile zilizopita kwa kakobe?
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Dec 4, 2010
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Nchi imejaa uozo katika kila Idara -TANESCO na DAWASA ni entity za serikali ambazo zipo makaburini, tunachokiona ni mavufu (skeletons)!

    BTW: Hata wakiweka mabomba ya 16" maji hakuna! Nguzo za umeme hata ziwe aluminium mgao unaendelea na haijulikani utaisha lini!! Sijui KUKU na YAI kipi kilianza?
     
Loading...