Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New Antivirus Dowload for free

Discussion in 'Entertainment' started by Matola, Nov 28, 2011.

  1. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,644
    Trophy Points: 280
    Wakuu sasa nimeamini rasmi kweli kwenye vita ya haki ushindi ni lazima, hii ni kufuatia Tamasha kubwa la Anti Virus with no apology na kufana kupita maelezo, leo kwa mara ya kwanza asubuhi hii nimesikia nyimbo za wasanii ambao walitupwa kapuni mfano hai Dudu baya nae nimesikia nyimbo zake zinapigwa leo.

    Haya ni mafanikio makubwa sana kwa Vinega, maana siku moja tangu wascan virus majibu ya ubora wa Anti virus nimeyaona leo, na yule kibaraka wa humu JF Nyani Ngabu anahaha kila jukwaa kuitetea redio ya wafu lakini maji yamezidi unga.

    [​IMG]
     
  2. KakaKiiza

    KakaKiiza JF-Expert Member

    #2
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 16, 2010
    Messages: 9,573
    Likes Received: 993
    Trophy Points: 280
    Duh!! kweli hivi kwani NN ndiye PJ nyani mzee??swali nauliza
     
  3. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #3
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,644
    Trophy Points: 280
    Nyani Ngabu ni mbeba mabox fulani tu kule kwa Obama. yeye haoni uharamia wa clouds hata siku moja, na picha hii ndio inayowaumiza moyo.

    [​IMG]
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,187
    Likes Received: 5,454
    Trophy Points: 280
    habari ndo hiyo
     
  5. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #5
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,644
    Trophy Points: 280
    Nilikuwa nasikiliza kipindi cha power breakfast Gerlad Hando anaongea hadi povu linamtoka, hawaamini kilichotea Jumamosi, ile sio nguvu ya Sugu bali ni uwepo wa mungu tu aliamuwa kuonesha kwamba yeye ndio mtoa riziki.
     
  6. mtzd

    mtzd Member

    #6
    Nov 28, 2011
    Joined: Jan 29, 2010
    Messages: 78
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    When they said Sugu Moto Chini hawakukosea!! Keep it up man.Mapinduzi ndio yameeanza. Shoo ya kufa mtu ,hakuna cha Dmx wala nini ,watu walaliwa hela za kwa kuambiwa Dmx atakuwepo,Ha ha haa haa!! imekula kwako.Poleani sana kwa msiopenda mapinduzi!!
     
  7. GAZETI

    GAZETI JF-Expert Member

    #7
    Nov 28, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 2,906
    Likes Received: 246
    Trophy Points: 160
    Duh, hiyo title yako hapo juu. Maana tunavyopenda bure!
     
  8. Matola

    Matola JF-Expert Member

    #8
    Nov 28, 2011
    Joined: Oct 18, 2010
    Messages: 30,777
    Likes Received: 4,644
    Trophy Points: 280
    Nimejifunza kutoka Clouds fm, maana walisema anakuja DMX ili kuwaingiza mkenge raia ambao wanahitaji kuongezewa chachandu.
     
  9. Sniper

    Sniper JF-Expert Member

    #9
    Nov 28, 2011
    Joined: Mar 8, 2008
    Messages: 1,942
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    Vinega 100

    [​IMG]
    Il Gambino
     
  10. chitambikwa

    chitambikwa JF-Expert Member

    #10
    Nov 28, 2011
    Joined: Nov 8, 2010
    Messages: 3,932
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    nani , sugu sugu sugu
     
  11. Bishop Hiluka

    Bishop Hiluka Verified User

    #11
    Nov 29, 2011
    Joined: Aug 12, 2011
    Messages: 2,711
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    Hahahahaaaaaa!!!! Hii kali...
     
  12. Daudi Mchambuzi

    Daudi Mchambuzi JF-Expert Member

    #12
    Nov 29, 2011
    Joined: Nov 25, 2010
    Messages: 21,282
    Likes Received: 11,646
    Trophy Points: 280
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  13. doup

    doup JF-Expert Member

    #13
    Nov 29, 2011
    Joined: Feb 26, 2009
    Messages: 773
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    fitna mbaya sana, inapozidi inaweza kukurudi we mwenyewe
     
Loading...