Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New afrika hotel ya kibaguzi;kukataa kuuza vinywaji vya kokakola ni sawa???

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, May 11, 2011.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    May 11, 2011
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,627
    Likes Received: 1,645
    Trophy Points: 280
    Ndugu zanguni hili lazima tuwaweke sawa hawa wahindi
    kuna jamaa zangu wiki iliopita walikodisha ukumbi wakaomba na vinywaji ..kwenye makubaliano kulikuwa na koka kola gafla wakati wa shuguli wanaleta vinywaji vya pepsi mirinda saba juu na kuendelea

    akadai alishangaa sana alipouliza kwa bosi wa newafrika akasema ndio alizokuwa navyo...alishangaa sana akasema mbona amkusema.......kuangalia mezani yaani ni vinywaji vya sbc tuuuu@@@@@@@@@

    kwa kweli inasikitisha na nilipoongea na mmoja wa wadau akadai hao jamaa wameamua kumsapoti muhindi mwenzao..., kwa kweli nikasema na sie watanzania twende kwenye hoteli za watanzania wenzetu tunywe vinywaji tunavyoviitaji na si kuchaguliwa........
     
  2. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #2
    May 11, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    Hivi kokakola ni kinywaji chetu watz?
     
  3. B

    BENTA Member

    #3
    May 11, 2011
    Joined: Sep 23, 2010
    Messages: 62
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Sasa ni soko huria tafuta sehemu nyingine inayokidhi mahitaji yako pia mwambie na rafiki yako kuhusu huduma zitolewayo new afrika hoteli mwisho wa siku atatambua kwamba mteja ni mfalme kwa vitendo.
     
  4. samora10

    samora10 JF-Expert Member

    #4
    May 11, 2011
    Joined: Jul 21, 2010
    Messages: 5,905
    Likes Received: 448
    Trophy Points: 180
    marketing manager wa kwanza ltd inaonekana afanyi kazi zake vizuri
     
  5. Lambardi

    Lambardi JF-Expert Member

    #5
    May 11, 2011
    Joined: Feb 7, 2008
    Messages: 7,569
    Likes Received: 2,072
    Trophy Points: 280
    Soko linaendeshwa na nguvu ya utashi wa wateja....wasipoweka watapoteza wateja wengi tu ambao wanatumia hizo kwa muda watatumia zilizopo wakirudi kukuta kila mara same story watawahama....acha soko litawafundisha
     
Loading...