Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

New ACSEE Syllabus

Discussion in 'Jukwaa la Elimu (Education Forum)' started by Ipycalypse, Aug 19, 2011.

  1. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #1
    Aug 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,085
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Dah! Yaani wanafunzi tunaotarajia kufanya Necta form 6 next year kaazi kweli kweli sababu syllabus mpya waalimu wenyewe inaonekana hawaielewi vizuri sasa imefika hatua wanafunzi tunasoma ila hatujui hatima zetu ni nini? Nawasilisha.
     
  2. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #2
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    nIAMBIE WAPI UNATATIZWA????KWANZA NIAMBIE UR COMBINATION????
     
  3. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #3
    Aug 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,085
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Nasoma HGE, kwamfano kunabaadhi Ya topic ya physical geography tunaambiwa zimefutwa ila shule nyingine wanazisoma na mfano mzuri ni topic ya Climatology.
     
  4. Perry

    Perry JF-Expert Member

    #4
    Aug 19, 2011
    Joined: Feb 24, 2011
    Messages: 9,846
    Likes Received: 525
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    nilisoma hyo comb yako bt hyo topic ckuigusaga kabsa.
     
  5. A

    Al-Mende Member

    #5
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 14, 2011
    Messages: 76
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    syllabus inatusumbua zaidi sisi form 5 kwa sababu walimu inaonekana kuwashinda na ukiomba msaada kwa form 6 wanakufundisha vitu ambavyo havipo kwenye syllabus...
     
  6. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #6
    Aug 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,085
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Dah! Yaan nitatizo ila tutajaribu kuisoma kibishi sababu hii syllabus inataka mwanafunzi awe mkali wa topic zote sio kuchagua kama zamani. Ok ahsante kwa mchango wako. Ngoja niinamie meza maana ndo mida hii.
     
  7. R

    Rweye JF-Expert Member

    #7
    Aug 19, 2011
    Joined: Mar 16, 2011
    Messages: 12,760
    Likes Received: 1,326
    Trophy Points: 280
    Ni kweli hata mie nimecheki History2 asilimia 50% ni yale tuliyokuwa tunaambiwa yako H3,mfano Vietnam war,China revoltn n.k.sijuhi kama wafundishaji wanayaelewa vizuri haya mambo ama ndo kwanza wengine wanayaona kwenye silabi...poleni sana!
     
  8. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #8
    Aug 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,085
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Me naona nyie form 5 afadhari coz advantage yenu ni kwamba mtafaidi kuona sura ya mtihani tutakaofanya sisi ila sisi ndo shuguri ipo coz hata sura ya paper itakavyokua hatujui.
     
  9. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #9
    Aug 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,085
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Japokua Format zimekuja lakini bado tatizo ni kubwa.
     
  10. J

    JMC prod Member

    #10
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Topic za river lakes undergr0und water, n 0cean zimeundwa pam0ja na kuwa WATER MASS.. Soil imepunguzwa hutos0ma soil textr na c0mpont tena.. Casregi0n imetolea in means utais0ma kwenye lake f0mati0n, rain, n wind er0sn n limest0n.
    Map imekuzwa kuwa activ d0go..
    N0thn new kwenye Geog just wamepangua pangua.
    U gat me?
    <br />
    <br />
     
  11. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #11
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    mimi ni mwalimu wa history,kwa bahat nzuri ninayo format ya necta kwa masomo yoote,maana nilienda semina,na kwakweli tatizo kubwa ni vitabu.ila NECTA wameshatoa mpaka na jinsi mtihan utakavyokuwa,watakaosoma kwa topic za zaman ni form 5 na 6 wa SAYANSI TU,,,,,,,,,kama upo dar jitahidi tuonane nikupe mwongozo
     
  12. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #12
    Aug 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,085
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Nimekupata mkubwa
     
  13. B

    Bajabiri JF-Expert Member

    #13
    Aug 19, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 9,755
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    <br />
    <br />
    tatizo ni vitabu,lakini kwenye format na sylabus hakuna tatizo by the way
     
  14. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #14
    Aug 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,085
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Ahsante sana Teacher lakini bahati mbaya niko Mbeya ila ni kweli Format ilikuja ila baadhi ya waalimu bado hawatupi muongozo mzuri. Ila kwa History Paper 1 na 2 niko fiti vyakutosha. Topic zote hazisumbui.
     
  15. Eshacky

    Eshacky JF-Expert Member

    #15
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 26, 2011
    Messages: 967
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 45
    Bora nilimaliza mapema! Mtakoma, na naskia maswal wamepunguza. Pigen kitabu madogo mje kugombana na tcu na nyie. Sala pia zihusike,mtamainie mungu katika kila jambo ndugu zangu.
     
  16. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #16
    Aug 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,085
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    Ahsante sana kwa ushauri
     
  17. J

    JMC prod Member

    #17
    Aug 19, 2011
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 90
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    I like it.
    Gud adv..
    Bt fm6 kufeli ts just ya dectn..
    Nimefundishwa vipnd 10vya geo toka fm5 histor cmjui mwalim bt stl JMC does..
    Al0n na nw ts TCU time.
    <br />
    <br />
     
  18. N

    NIMIMI Senior Member

    #18
    Aug 19, 2011
    Joined: Apr 2, 2011
    Messages: 170
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    &lt;br /&gt;<br />
    &lt;br /&gt;<br />
    <br />
    mwenyewe nilisoma Jiogr k6 ila cifahamu hiyo mada hata maswali cjui yakoje 2005
     
  19. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #19
    Aug 19, 2011
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,085
    Likes Received: 1,627
    Trophy Points: 280
    <br />
    <br />
    Mbona ilikuwepo toka zamani! Sema old syllabus ilikua silazima usome topic zote ila hii ya sasa hakuna ujanja lazima uwefiti kila upande.
     
  20. Vanpopeye

    Vanpopeye JF-Expert Member

    #20
    Aug 19, 2011
    Joined: Jul 11, 2011
    Messages: 591
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    Wewe hyo misukosuko imeanza kwa formsiks walomaliza mwaka huu!..so komaen tu madogo!
    <br />
    <br />
     
Loading...