Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

never trust a woman part 2

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by DOOKY, Sep 3, 2012.

  1. D

    DOOKY JF-Expert Member

    #1
    Sep 3, 2012
    Joined: Dec 12, 2011
    Messages: 372
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 35
    Hello there
    baada ya mkasa wa kwanza na mwendelezo huu ni mkasa mwingine ambao umempata rafiki yangu....alikutana na mrembo (mchanga), kwa siku ya kwanza siku iliyofuata msichana akakubali wakapanga mengi ya maisha, cha kushangaza yule dada akasema ana mtu na kuanzia siku hiyo anaachana naye ili awe na jamaa. wakakubaliana.
    siku ya tatu msichana akasafiri kwenda Moshi(kwa maelezo ya msichana)... jamaa akapigiwa simu na msichana kuwa amemiss hivyo anaomba amtumie nauli ya kuja Bongo weekend (akatuma). Weekend jamaa akampigia msichana ajue amefika wapi safarini ili apange time ya kumpokea. msichana akajibu yuko Mombo, baada ya saa moja jamaa akapiga tena akaambiwa asiwe na wasiwasi yuko njiani lakini hajui sehemu walipo, jamaa akashtuka kutokana na kutosikia makelele ya magari, mwendo kasi na vurugu za usafiri msichana akamjibu kuwa basi limepaki limeharibika... jamaa akadadasi sana.. msichana akamwambia hajasafiri kokote kutokana na kuchelewa kuamka. jamaa akawaka sana, yakaisha, siku iliyofuata msichana akaomba vocha(akatuma), siku tatu wakazinguana jamaa anadai nauli yake (msichana akamzingua). Jumapili ya jana akabeepiwa jamaa(akapiga) akaambia aje Sterio baa Kinondoni... msichana akasema amefika Dar kutoka Moshi jumamosi(bila kumpa taarifa jamaa).  Jamaa akaenda akafanya uchunguzi wa eneo akaona hola (akapiga simu kwa msichana), akapokea mwanaume.. (jamaa akakata simu) Itaendelea.. never trust a woman
     
  2. Baba_Enock

    Baba_Enock JF-Expert Member

    #2
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 6,724
    Likes Received: 61
    Trophy Points: 145
    Never trust a human being...!
     
  3. M

    Mlabondo Senior Member

    #3
    Sep 3, 2012
    Joined: Oct 13, 2010
    Messages: 136
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    Wanawake ni watu Wa ajabu
     
  4. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #4
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    unataka kuwaweka wanawake wote kwenye huu mkumbo kwa ajili ya upoyoyo wa rafiki yako?yani mwanamke akutane nae leo then kesho eti waanze mipango ya maisha akimtapeli kisha useme women are not to be trusted!hujamjua mwanamke na silka zake mwache kama alivyo katika ubinadamu wake!
     
  5. UncleUber

    UncleUber JF-Expert Member

    #5
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 25, 2011
    Messages: 4,922
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    wanawake wote wako vile vile . mpaka biblia inasema tuishi nao kwa akili maana mi nilishaamua tu niwaache tu
     
  6. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #6
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    ngoja nifungue kampuni ya kutapeli mibaz.azi ya mjini yote.
     
  7. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #7
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    teh teh teh!huyo jamaa ni Rais wa mazoba enhe?
     
  8. Mc Tilly Chizenga

    Mc Tilly Chizenga JF-Expert Member

    #8
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 7, 2012
    Messages: 3,384
    Likes Received: 303
    Trophy Points: 180
    mambo kongosho!umehesabiwa sensa?walikuuliza wewe jinsia gani?ukawajibuje?
     
  9. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #9
    Sep 3, 2012
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,812
    Likes Received: 2,234
    Trophy Points: 280
    sijui wanawatowaga wapi hao poyoyo.....si udate na mtu decent.........
     
  10. peri

    peri JF-Expert Member

    #10
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 22, 2011
    Messages: 2,583
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    huyo jamaa ni kilaza, sio wanawake wote wako hivyo.
    Hata wanaume tupo ambao hatufai.
     
  11. Kongosho

    Kongosho JF-Expert Member

    #11
    Sep 3, 2012
    Joined: Mar 21, 2011
    Messages: 36,152
    Likes Received: 177
    Trophy Points: 145
    nilimwambia tu, nikimjibu tu, namuoa regardless ya jinsia yake.

     
  12. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #12
    Sep 3, 2012
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,470
    Likes Received: 591
    Trophy Points: 280
    I never trust anyone in the planet. Tuishi kihivyo hivyo kwa upendo ili maisha yaende. Both kwa wanaume na wanawake, hakuna wa kulaumu katika makundi haya mawili ya wanyama sorry binadamu or mamals!!
     
  13. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #13
    Sep 3, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,331
    Likes Received: 3,132
    Trophy Points: 280
    never trust a human being
     
  14. Annael

    Annael JF-Expert Member

    #14
    Sep 3, 2012
    Joined: Sep 26, 2011
    Messages: 6,134
    Likes Received: 1,989
    Trophy Points: 280
    Huyo jamaa mjinga sana tena hana akili. wewe kakuambia anajamaa halafu bado umo. Kula mzigo tambaa mbele hawafai hawa wanyama.
     
  15. Njowepo

    Njowepo JF-Expert Member

    #15
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 9,174
    Likes Received: 293
    Trophy Points: 180
    Akili zao ni short circuit
     
  16. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #16
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    ukipenda vilivyojifia ndo gharama zake!
    siku ya kwanza, ya pili vibomu vimeanza mtoto mwanaume hata ashtuki?
     
  17. Mjanga

    Mjanga JF-Expert Member

    #17
    Sep 3, 2012
    Joined: Feb 13, 2011
    Messages: 1,220
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 145
    b.w.e.g.e++
     
  18. snowhite

    snowhite JF-Expert Member

    #18
    Sep 3, 2012
    Joined: Aug 2, 2012
    Messages: 13,139
    Likes Received: 411
    Trophy Points: 180
    ndo na mi nashangaa!
     
  19. N

    Nyakwec's Bro JF-Expert Member

    #19
    Sep 3, 2012
    Joined: Apr 27, 2012
    Messages: 814
    Likes Received: 10
    Trophy Points: 35
    mWOGOPE Mungu ww!....
     
  20. Nyamgluu

    Nyamgluu JF-Expert Member

    #20
    Sep 4, 2012
    Joined: Mar 10, 2006
    Messages: 3,147
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    :eek2: Eh ndugu umewaacha tu halafu... :wacko: . Mimi siwaamini ila naendelea nao tu sababu option B sio kabisa!!
     
Loading...