Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neurosurgery

Discussion in 'JF Doctor' started by donlucchese, Apr 22, 2011.

  1. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #1
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    habar zenu wakuu,samahan napenda kuuliza kama kwa hapa nchini kwetu katika vyuo vya medicine(muhimbili,kairuki,imtu,kcmc,bugando etc.) wanatoa bachelor of medicine in neurosurgery. Asante!
     
  2. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #2
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    sijakanyaga bongo kitambo but.. i dont think so... dude why dont you try urosurgery au hematology ni hot cake subsahara africa... and if you wanna be a urologist kasome china ni wazuri katika laparoscopic urosurgery it needs skills unajuwa man open surgery ipo out of fashion now days .
     
  3. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #3
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Mkuu inatolewa.
    ni chuo cha Muhimbili ndo inapatikana.
    Lakini sio Bachelor in Medicine, Neurosurgery ni superspeciality na unakuwa enrolled baada ya digrii ya kwanza au baada ya masters degree ya medicine.
    kwa hapa Tz inatolewa baada ya Masters degree kama ulifanya General Surgery au ?Orthopedics and Trauma na sio speciality zingine.
    Ni sandwich program between MUHAS and Witwatersrand University in South Africa.
    So kama una masters ya gen,surgery changamkia hiyo, otherwise kama una MD or MBBS you can opt to other colleges nje ya TZ, China & Japan accepts Tanzanians in that field na pia nadhani scholarships offered.
     
  4. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #4
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    A lot have happened in your absence, karibu nyumbani siku hizi Kikwete ndo rais wetu.
     
  5. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #5
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    hahaha... nafurahi man.. tuna advance katika swala zima la afya. babu tu wa kule poroni anaturisha nyuma. but tutasonga mbele EnchaAllah
     
  6. Sigma

    Sigma JF-Expert Member

    #6
    Apr 22, 2011
    Joined: Feb 26, 2011
    Messages: 5,017
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 135
    Hapo pekundu hapana.
    Ni advancement ya ethnomedicine. Yuko juu kwa watoa tiba wa caliber yake sema kilichoharibu ni wanasiasa kushadadia hicho kikombe.
     
  7. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #7
    Apr 22, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    unasema kweli kabisa.. BUT ! anaturudisha nyuma insuch away watu wanaamini wanapona ukimwi bab!.. na kuacha madawa ya kupunguza nguvu za virus.. since ile dawa ina fight na opportunistic infections atapata nafuu wiki baada ya hapo ugonjwa unakuja kwa nguvu kuliko mwanzo..

    skia bab ...... me as a man of modern medicine naamini HIV kinga bado but there will be a breakthrough one day ...
     
  8. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #8
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    thanx dude,india nao c wapo freshy?
     
  9. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #9
    Apr 22, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    thax alot
     
  10. njiwa

    njiwa JF-Expert Member

    #10
    Apr 23, 2011
    Joined: Apr 16, 2009
    Messages: 10,088
    Likes Received: 1,110
    Trophy Points: 280
    india wapo fresh .. but wachina wanafacilities nzuri zaidi.. nakwambia hivi kwasababu nilifika kule kwa exchange program ya mwezi mmjoa kati ya chuo changu na chuo kimoja kule kinaitwa Zhejiang University u can see this link Partners - Global Health Institute .. nafkiri ni best university china ikifuatiwa na peking university si unajuwa man sikuhizi vyuo feki kibao kuwa makini,

    link za zhejiang university hizi
    1) International College Zhejiang University
    2)Zhejiang University School of Medicine

    link for peking university
    1)Welcome to Peking University

    sina more info about India au kama vipi unaweza ukaja kulinga na mimi huku Loma Linda University

    good luck man but china schollership rahisi kupata cheki hizo link nilizokupata utaona ndio kipindi chake hiki...
     
  11. donlucchese

    donlucchese JF-Expert Member

    #11
    Apr 23, 2011
    Joined: Mar 23, 2011
    Messages: 6,025
    Likes Received: 872
    Trophy Points: 280
    shukran sana mkuu
     
Loading...