Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Network ya Seacom Tanzania ipo down

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by FairPlayer, Jun 4, 2010.

  1. FairPlayer

    FairPlayer JF-Expert Member

    #1
    Jun 4, 2010
    Joined: Feb 27, 2006
    Messages: 4,166
    Likes Received: 49
    Trophy Points: 145
    Bandugu;

    Kwa wale wanaotumia network ya Seacom (fiber opic cable ya baharini) Tanzania, inasemekana kuwa mitambo yao ipo chini.

    Hii imewaathiri watumiaji wengi wanaopata access ya Internet kwa kupitia makampuni ya simu nchini Tanzania.

    Hivyo basi JF kwa watumiaji wa mtandao wa simu Tanzania itakua haipatikani.

    Hii ni mara ya pili kwa network ya kampuni ya Seacom kuathirika namna hii.

    Kama unamtafuta mtu aliyepo Tanzania na ni mtumiaji wa huduma hii na unamtafuta pia kwa njia ya internet atakua hapokei EMAIL wala kuwa na uwezo wa kujibu.

    Haijajulikana mitambo itatengemaa saa ngapi. Hii imeanza mnamo mida ya saa nne asubuhi kwa saa za Tanzania.

    MODS ujumbe ukifika mnaweza kuhamisha na kuiweka kwenye Tech.

    Mjumbe hauwawi.

    Fairplayer
     
  2. ELNIN0

    ELNIN0 JF-Expert Member

    #2
    Jun 4, 2010
    Joined: Nov 26, 2009
    Messages: 3,616
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Mimi mmojawapo tangu muda wa saa 4 na nusu asubuhi ngoma imekata - ni hatari kama hauna alternative link, nataka ku switch VSAT kwa muda huu. Nasikia hapo UK ndo kwenye tatizo...
     
  3. G

    Godwine JF-Expert Member

    #3
    Jun 4, 2010
    Joined: Jan 15, 2010
    Messages: 1,352
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    inawezekana kuna ma hackers wanatumia kwa muda huu
     
  4. Jethro

    Jethro JF-Expert Member

    #4
    Jun 4, 2010
    Joined: Mar 23, 2009
    Messages: 2,187
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Yaani haya madude sijui ni mashikoro si TZ wala KE maana nami niko na link na mtu wa kenya remote access kuna kitu twakifanya mzeee net iko ups & down al the time. sasa nadhani kama sio vitendea kazi duni vya SCom hapa kwa nchi zetu huku tutaishia kusema ni UK na kwingineko. Je tujiurize kwetu hapa TZ SCOM inafikaje DODOMA, ARUSHA, MWANZA, MBEYA na kwingineko au ndio watatumia ile Fiber Optic cable ya TANESCO ya miaka mingii??
     
Loading...