Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Network ndani Bank Tanzania nzima hakuna!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by LiverpoolFC, Feb 15, 2012.

  1. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #1
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Tangu asubuhi ya saa mbili oo nusu nipo ndani ya benki ya NBC na hapa Meru Branch Arusha na nikaenda mpk pale Uhuru na hakuna Network na hbr waliopokea ni kwmb karibu benki zote hapa Nchini hakuna network.

    Je? Kwa walioko benki zingine hili ni kweli?

    TTCL hili mnalijua? Ama imeshakuwa desturi ya kwetu kupuuzia vitu kama hivi?
     
  2. Kilimo

    Kilimo JF-Expert Member

    #2
    Feb 15, 2012
    Joined: Sep 27, 2011
    Messages: 755
    Likes Received: 14
    Trophy Points: 35
    hata huku mbeya kwa NBC hakuna network kabisa toka asubuhi mkuu
     
  3. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #3
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    mliowapa majukumu wapo kwenye valentine bado
     
  4. mchambuzixx

    mchambuzixx JF-Expert Member

    #4
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 11, 2011
    Messages: 1,269
    Likes Received: 44
    Trophy Points: 145
    hapo sasa tatizo litakuwa benk sio isp mana kama ni ttcl mbona benk nyingine poa tuuuu
     
  5. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #5
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Mkubwa!

    Mpk sasa bado nimo ndani ya NBC BANK na tetesi nyingi tunazopata kupitia kwa baadhi ya wateja waliomo humu zinasema hata NMB,CRDB na hata vile vibenki vingine vya wizi navyo vyote hapa A town hawana huduma kisa ni hii hii ya NETWORK.

    Mkubwa kama una wadau huko lengwa hebu sema nao tujue zaidi chanzo ni nini!

    Ama ndiyo tuseme Saint Ivuga ndiyo kamaliza kwa kusema waliopewa majukumu bado wapo kwenye siku ya wapendanao?
     
  6. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #6
    Feb 15, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,044
    Likes Received: 550
    Trophy Points: 280
    Mmh litakua tatizo lao wenyewe,hawa mabank mara nyingi wanakua na reduntant links maana moja ikifeli nyingine inapick maybe network problem ya LAN yao! Wajaribu kucheck na watu wa IT.
     
  7. gango2

    gango2 JF-Expert Member

    #7
    Feb 15, 2012
    Joined: Aug 31, 2011
    Messages: 1,015
    Likes Received: 141
    Trophy Points: 160
    bongo dsm huku no problem, nimetoka BARCLAYS BANK kudeposit 1,239,000 network is okey. teh teh
     
  8. S

    Sometimes JF-Expert Member

    #8
    Feb 15, 2012
    Joined: Dec 28, 2010
    Messages: 4,574
    Likes Received: 353
    Trophy Points: 180
    Hiyo ni janja ya kuhamishia pesa nje ya nchi!
     
  9. Mamaya

    Mamaya JF-Expert Member

    #9
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 4, 2011
    Messages: 3,628
    Likes Received: 318
    Trophy Points: 180
    mkuu kwani lazima utujuze na kiasi ulichoweka? Au unakatabia ka nshomile
     
  10. n

    ngokowalwa Senior Member

    #10
    Feb 15, 2012
    Joined: Jul 22, 2011
    Messages: 155
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 35
    Nadhani ni tatizo specific kwa NBC , sehemu zingine zinazohudumiwa na ttcl zinatoa huduma kila kona ya nchi
     
  11. kiraia

    kiraia JF Gold Member

    #11
    Feb 15, 2012
    Joined: Nov 20, 2007
    Messages: 1,562
    Likes Received: 134
    Trophy Points: 160
    Hahaha Kumbe umeshalipa ile pesa niliyokuazima, naomba unitumie hiyo slip.
     
  12. Kaliua urambo

    Kaliua urambo JF-Expert Member

    #12
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 21, 2009
    Messages: 604
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    wajanja hao wanadeposit tu hata kama hamna network,pita ATM uhakikishe

     
  13. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #13
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wakuu ndiyo network imerudi kwa mtindo mmoja na hakika watu wamefurika na hata wengine waliokuwa wanawahi nafasi wamezuiliwa hapo nje baada ya saa tisa kamili kugonga na ndiyo muda lengwa ya kufunga.

    ANGALIZO::
    Tangu asubuhi hakuna network na hawa maaskari wanajua kbs na muda huu ndiyo network imerudi sasa si wangetoa hata mpaka saa tisa na nusu ndiyo wafunge.

    Shida niliyoona ni kwamba hata hw maaskari elimu yao ya darasani ni ndogo sana.

    Tangu asubuhi wanainchi wako pembezoni mwa benki lakini muda huu ni soo tena kuingia ndani!

    Kuna kazi kweli kweli!
     
  14. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #14
    Feb 15, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,534
    Likes Received: 250
    Trophy Points: 180
    Wanatumia fweza iendelee kuwazoea.
     
  15. BADILI TABIA

    BADILI TABIA JF-Expert Member

    #15
    Feb 15, 2012
    Joined: Jun 13, 2011
    Messages: 28,303
    Likes Received: 3,095
    Trophy Points: 280
    hahahhhhaaa wabongo ....... Utawajua tu
     
  16. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #16
    Feb 15, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Wana mambo kweli kweli!

    Sijui ni misifa!
     
Loading...