Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Network marketing in Tanzania

Discussion in 'Biashara, Uchumi na Ujasiriamali' started by 2c2, Feb 20, 2010.

  1. 2c2

    2c2 Member

    #1
    Feb 20, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    salam jf
    Wakuu ebu tusaidiane katika hili, network marketing inafanyaje kazi kwa tanzania, tofauti na bidhaa za alovera, kuna bidhaa za ndani ambazo zinatumia mfumo huu wa biashara na kama hazipo kuna uwezekano wa kuwa nazo?
     
  2. Steve Dii

    Steve Dii JF-Expert Member

    #2
    Feb 20, 2010
    Joined: Jun 25, 2007
    Messages: 6,414
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Hujaeleweka kwangu, labda kwa wengine!
     
  3. 2c2

    2c2 Member

    #3
    Feb 20, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    mkuu ni kama hawa watu wa alovera wanavyofanya biz yao duniani

    The products and company are usually marketed directly to consumers and potential business partners by means of relationship referrals and word of mouth marketing.[13]
     
  4. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #4
    Feb 20, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    inafanya kazi angalia bidhaa za GND
     
  5. 2c2

    2c2 Member

    #5
    Feb 20, 2010
    Joined: Nov 5, 2009
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    nataka nifahamu katika bidhaa za hapahapa ndani kwani GND bidhaa zetu
     
  6. Soulbrother

    Soulbrother JF-Expert Member

    #6
    Feb 20, 2010
    Joined: Apr 14, 2009
    Messages: 409
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    kuna wanawake wanouza sabuni za bongo kwa mikopo, they get the products on credit and sell it, its a good example of that
     
  7. Masikini_Jeuri

    Masikini_Jeuri JF-Expert Member

    #7
    Feb 20, 2010
    Joined: Jan 19, 2010
    Messages: 6,819
    Likes Received: 339
    Trophy Points: 180

    mmh mmh mbado
     
  8. l

    lutufyo New Member

    #8
    May 6, 2010
    Joined: Jan 4, 2010
    Messages: 1
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiyo ndiyo changamoto kubwa kwa TZ na Africa kwa ujumla. Soma kitabu changu "Biashara ya Mtandao - Biashara mwafaka kwa waafrika" pia tembelea www.networkmarketingtanzania.com Kinadharia, vitu vingi vinawezwa kuuzwa kwa mtindo huu wa mtandao. Uelewa ni mdogo sana kwa wanajamii na kwa wafanyabiashara wakubwa.

    Utandawazi na maendeleo ya ICT yatasaidia kuenea kwa kasi kwa huu mfumo wa biashara.

    Benson - Dar


     
  9. Smarter

    Smarter JF-Expert Member

    #9
    May 7, 2010
    Joined: Nov 10, 2008
    Messages: 453
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Salaam 2c2,
    Wazo hili ni bomba sana,
    Kwa biashara yeyote ukiifanya kwa mfumo huo lazima ilipe sana, nadhani inatupasa now kufikiria ku-deploy hii mifumo kwetu pia isaidie biashara zetu
     
  10. Biznocrats

    Biznocrats JF-Expert Member

    #10
    Jan 30, 2012
    Joined: Apr 5, 2011
    Messages: 452
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Join global Wazzub website based in Las Vegas for free and get the following all in your wall (in addition to being a Founding Member who will deserve to get paid monthly for life provided that you will invite at least 3 persons to join this website through your link before 10[SUP]th[/SUP] April 2012):
    1. A very powerful Search Engine
    2. A Personalized news section
    3. Personalized deals, games & videos
    4. Messages from friends, partners & family
    5. All your Favorite Web Links.
    6. Free Deal points which are as good as money
    Click here to join this new website of the year 2012 which registers a new member worldwide after every 1 second due to this new Profit Sharing Phenomenon WAZZUB - The Power of "We"!
     
  11. Husninyo

    Husninyo JF-Expert Member

    #11
    Jan 30, 2012
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 23,718
    Likes Received: 396
    Trophy Points: 180
    hiyo ndio network marketing anayoiongelea jamaa?
     
  12. Senior Boss

    Senior Boss JF-Expert Member

    #12
    Jan 31, 2012
    Joined: Aug 19, 2011
    Messages: 3,032
    Likes Received: 1,362
    Trophy Points: 280
    tembele hii website wana kila mbinu na information kuhusu hii business ili uweze kufanikiwa.
    A Home Business Where Real People Make Real Money
     
  13. snochet

    snochet JF-Expert Member

    #13
    Jan 31, 2012
    Joined: Mar 31, 2011
    Messages: 1,233
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 145
    ingia www.saidsaid.net ni website ya mtanzania mwenye mafanikio sana kutokana na network marketing,jaribu bahati yako
     
  14. Dr. Said

    Dr. Said JF-Expert Member

    #14
    Jul 19, 2013
    Joined: Nov 16, 2010
    Messages: 360
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 45
    Kujifunza zaidi kuhusu Network Marketing, nakushauri usome hii nakala kwenye blog yangu "How To Build A Successful Network Marketing Business In Tanzania".

    Good Luck
     
Loading...