Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neti za Mbu na 'HATARI' Yake!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by PakaJimmy, Mar 10, 2011.

  1. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #1
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Nilitembelea familia fulani, lakini katika maongezi tukaishia kuongelea suala la Neti za mbu zenye dawa maalum(viwatilifu) inayodumu kwa miaka 3 hadi 5, maarufu kama neti za George Bush.

    Huyo mwenyeji wangu alinambia kuwa hathubutu, na hatajaribisha kutumia neti za mbu zenye dawa, akidai kuwa anajua kwa uhakika kuwa zimeletwa Africa na Wamarekani kwa lengo la kupunguza nguvu za uzazi kwa jinsia zote(ke na me) kwa taratibu sana, lakini pia kuleta hali fulani ya uzezeta, in a long-run, na kuwa WAZUNGU HAWAZITUMII KABISA, na kuwa kwao hawatumii viwatilifu!

    Akaendelea kueleza kuwa Wazungu hawa ni wajanja sana, wanaona fedheha sana kwa Africa kuwa na malighafi nyingi namna hii, na hivyo walichofanya ni kubuni utaratibu wa kuwadumaza akili polepole na hatimaye ndani ya miaka takriban 50 ijayo, basi kizazi chote cha Africa kiwe na mtindio, na waweze kujiingilia Africa kama kwao na kuchukua kila kilichobaki wakikisombea kwao!
    Na kwa kukazia hilo, alisema Neti hizi ni 'FOR AFRICA ONLY!'

    Lakini mbali ya huyu jamaa, kuna sehemu kibao tumezisikia kwenye newz wakizitumia hizi net za Bush kwa uvuvi au kama chekeche, madai yao ni kwamba zinaua nguvu ya uzazi.
    Wakuu, hizi ni kama stories, lakini huenda kukawa na substance ndani yake!...Je kuna anayejua content ya hiyo kemikali inayowekwa, huenda na maelezo kidogo ya kuridhisha?

    Nawasilisha kwa mjadala.
     
  2. tzjamani

    tzjamani JF-Expert Member

    #2
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 9, 2010
    Messages: 997
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Kama sijakosea kule Kagera kuna kimama waligoma kutumia kwa sababu wazee walikuwa hoi kwenye shughuli.

    Ngoja tusubiri wataalamu wa haya madude. Ila issue kubwa ni kwamba wazungu si kwamba wanatupenda sana ndio maana wanatusaidia. Wako na interest zao tu.
     
  3. n

    ntobistan Member

    #3
    Mar 10, 2011
    Joined: Mar 9, 2011
    Messages: 56
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Hiz net zinarang gan na zimeundwa kwa material gan?
     
  4. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #4
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    No free lunch in America!

    Wazungu hawa wana nia gani?

    Labda nianze kwa kutoa uzoefu kuwa total effect ya neti hizi kwa ujumla si kubwa kwa kuangalia mzunguko huu:!
    Unaweza ukawa unalala kwenye neti, lakini umeshaumwa na mbu jikoni, sebuleni, Bar, kwenye matembezi au sehemu yoyote!..
    Hivyo solution nzuri kabisa ya kutukinga na Malaria ilikuwa ni kufanya kama walivyofanya wenyewe huko America, ambapo waliteketeza mazalia yote ya mbu , na kuangamiza kizazi chake kabisa kwa aerial spraying...Mzizi wa tatizo hatujaugusa, tunashughulikia matokeo kwa kugombania neti zenye sumu!..
     
  5. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #5
    Mar 10, 2011
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,805
    Likes Received: 2,218
    Trophy Points: 280
    mmmmh........nasikia pia zinadhuru wamama wajawazito na watoto chini ya miaka mitano......zinasababisha wazae watoto walemavu na hao walio wadogo ndio wanaathirika kuanzia hapo
     
  6. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #6
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,393
    Likes Received: 577
    Trophy Points: 280
    Mi kwangu kuna AC bwana, msamiati neti haujaingia kwenye kamusi yangu bado!
     
  7. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #7
    Mar 10, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    [​IMG]






    Tanzania's leadership is aggressively working towards being one of the first sub-Saharan African countries to provide malaria prevention and treatment to all its citizens. Malaria No More is assisting leaders in this landmark effort by providing comprehensive support through its signature programs – the Zinduka! campaign, technical assistance, LLIN distributions, global advocacy – that attack malaria on multiple fronts and helps Tanzania reach the 2015 goal of malaria death elimination.











    [​IMG]
    Tanzania Cries Zinduka! ("Wake Up!") to Malaria


    As in Senegal, Malaria No More and its partners have launched a bold, on-the-ground initiative Zinduka! Malaria Haikubaliki ("Wake Up! Malaria is Unacceptable" in Kiswahili). The campaign works with partners in the media, entertainment industry, government and private companies to create a culture of net usage, testing and treatment.
    [​IMG]
    Tanzania Net Distribution


    In 2008 and 2009, Tanzania is implementing a national campaign to cover every child under 5 with a long lasting insecticide treated net.
    [​IMG]
    Beauty with a Purpose
    September 24th, 2010
    This past weekend, 30 Tanzanian beauties competed in the Miss Tanzania 2010 pageant, a popular live televised event that included notable mentions of the Zinduka! Malaria Haikubaliki Campaign and a performance by Zinduka! Goodwill Ambassador Mwasiti.
     
  8. malkiory

    malkiory JF-Expert Member

    #8
    Mar 10, 2011
    Joined: Oct 24, 2010
    Messages: 272
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    AC zinaua mbu siku hizi!
     
  9. nziriye

    nziriye JF-Expert Member

    #9
    Mar 10, 2011
    Joined: Jan 23, 2011
    Messages: 952
    Likes Received: 34
    Trophy Points: 45
    halafu hzi neti zinakawaida ya ku-expand muda wa usiku na mbu wanapenya wanakunyonya damu kiulaini,kweli malaria haikubaliki
     
  10. The Planner

    The Planner JF-Expert Member

    #10
    Mar 10, 2011
    Joined: Dec 1, 2010
    Messages: 333
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    lucky you!
     
  11. Zasasule

    Zasasule JF-Expert Member

    #11
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 12, 2009
    Messages: 1,008
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    dah.mimi i never use net.n i nvr gonna use net.just Ac n fan..wazungu wawepe bure bila malipo?we need 2 thnk b4 we act.the good thng,cku hizi watu wanaelimika na wanaendelea kuelimika.
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    jk si ndio alipewa? Aka chifu mangungo
     
  13. komedi

    komedi JF-Expert Member

    #13
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 6, 2011
    Messages: 204
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    PK sorry giza saa hizi, sikuona vizuri heading, nilifikiri 'nyeti za mbu na asali zake'. I humbly apologize.
     
  14. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #14
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Kuna swali zito sana hapo kiongozi!...Naombea wajitokeze wataalamu wa afya na bio-kemia hapa wadadavue hoja hii!
     
  15. Avocado

    Avocado Member

    #15
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 23, 2010
    Messages: 98
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Lisemwalo lipo......................
     
  16. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #16
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 105
    Trophy Points: 160
    Weweeee!
    We Mnyaki una matatizo eeh?:lol:
    Vipi jana jamaa zako wa yale mabasi 2 toka Mbeya walifika kwa Mch. Mwasapile kumsalimia?
     
  17. kilimasera

    kilimasera JF-Expert Member

    #17
    Mar 11, 2011
    Joined: Dec 2, 2009
    Messages: 3,072
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    unapewa net unaachia uranium kule namtumbo kweli imefika mahala tunabadilishana net na madini
     
  18. andrewk

    andrewk JF-Expert Member

    #18
    Mar 11, 2011
    Joined: Apr 13, 2010
    Messages: 3,026
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    net moja kwa kila mtanania kwa uraniun yetu, tena zinatuuua, kudadadeki akili ni nywele..................
     
  19. h

    hubby Member

    #19
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 93
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    tatizo la history ni kukariri matarehe bila kujifunza somo ndani yake,
    hivi tutawacheka babu zetu waliobadilishana almasi kwa nguo, visu ...............nk???? wakati tumebadilishana dhahabu ya barrick na neti, tena zenye sumu??????
    WAJUKUU ZAKO WATAKUULIZA HAYO, UNA MAJIBU
     
  20. Idimi

    Idimi JF-Expert Member

    #20
    Mar 11, 2011
    Joined: Mar 18, 2007
    Messages: 8,606
    Likes Received: 811
    Trophy Points: 280
    You are commenting in a wrong thread sir/madam. Huku ni kwa ajili ya tunaotumia net tu! Samahani sana.
     
Loading...