Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Net ya Airtel kimeo?

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Kimox Kimokole, Mar 21, 2012.

  1. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #1
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Wana JF kwa wale wanaotumia net ya Airtel, niliambiwa toka wafunge mtambo wao wa 3.75G net yao imekuwa slow kuliko maelezo. Nikasema ngoja nijaribu, ni kweli iko slow sana, inakamata EDGE tu hapa kwangu Kunduchi

    Je, kuna wengine waliokutana na hili tatizo?
     
  2. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #2
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,534
    Likes Received: 120
    Trophy Points: 160
    huko uko nje ya hiyo huduma ya 3.75G pole sana mkuu..
     
  3. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #3
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Huku Kunduchi Beach ni Nje ya huduma ya 3.75G? Sasa umuhimu wake ni upi wakati kabla ya hiyo huduma mpya net ilikuwa inakamata safi kabisa, unagonga HSPA 3G mpaka 2.3Mbps
     
  4. rfjt

    rfjt Senior Member

    #4
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 29, 2011
    Messages: 180
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 35
    Na hapa Mjimwema Kigamboni ambako ni just 9km from the askari monument, are we out of the 3.75G coverage?

    Because for very long time now EDGE has become our only true friend!
     
  5. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #5
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwa kweli Airtel wanaumiza watu sasa, bora waondoe huo mtambo wao unakera sasa, Kunduchi na Mjimwema tuko nje ya 3.75G coverage?
     
  6. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #6
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Nafikiri wameamua kutubagua kutokana na haya maelezo kwenye Site yao;

    3G Service

    With your Airtel SIM card you can access 3G service in Dar es Salaam, specifically in the City Center, Kariakoo, Regent Estate, Msasani, Oysterbay, Upanga, Masaki, Mikocheni, Kijitonyama, and Kawe.
    Benefits of Airtel 3G service

    • Get better service for both corporate users and individuals, with data delivered at high speeds downloads.
    • Customers will enjoy superior quality for video services, including video streaming and gaming.
    • Enjoy fast Web browsing, with rapid access to graphics-heavy Internet sites.
    • Face to face communication via video telephony

    3G Service | Africa

    Wengine tulio nje ya maeneo hayo tulie tu si ndio?
     
  7. Paje

    Paje JF-Expert Member

    #7
    Mar 21, 2012
    Joined: Apr 24, 2010
    Messages: 1,198
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 135
    hayo maelezo yalikuwepo kwenye website yao zamani tu, tokea hata huo uzushi wa 3.57g kuwepo. na kama mlikuwa mnapata high speed, ina maana kuna technical difficulties , si dhanii kama ndio kwa makusudi wamekuondoleeni hiyo huduma
     
  8. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #8
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mi kwangu naona ipo vile vile hakuna mabadiliko
     
  9. TIQO

    TIQO JF-Expert Member

    #9
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 8, 2011
    Messages: 13,842
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Bora kuhamia Zantel tu
     
  10. mysteryman

    mysteryman JF-Expert Member

    #10
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 4, 2011
    Messages: 987
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    ngoja tusubiri manji atuletee treni ya kasi mana na hili yutong la airtel lishakua kimeo....
     
  11. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #11
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Hebu fikiria mtu unakamata EDGE tu muda wote wakati mwanzo haikuwa hivyo hii maana yake nini!!
     
  12. m

    mkipunguni Member

    #12
    Mar 21, 2012
    Joined: Jul 1, 2010
    Messages: 44
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    tegemeana na Bundle uliyonunua, kama unapenda vya bure ukinunua Time Base Bundle(Malipo kwa Muda) maana yake ukimaliza ile bundle yako muda wote unaobakia unabrowse bure lakini speed limit ni 64Kbps ..... Nakushauri utumie VOLUME BASE BUNDLE (Malipo kwa Kifurushi) ambazo ukimaliza ukiwa ndani na nje ya bundle speed ni maximum
     
  13. utakuja

    utakuja JF-Expert Member

    #13
    Mar 21, 2012
    Joined: Sep 20, 2010
    Messages: 734
    Likes Received: 291
    Trophy Points: 80
    mbona hapa Tabata IPO fine ikishuka sana kwenye download speed 500kbps... hapo mchana usiku ni noma
     
  14. Kimox Kimokole

    Kimox Kimokole Verified User

    #14
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 9, 2010
    Messages: 968
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 35
    Kwani ile unayotuma neno "Internet" kwenda 15444 ni nini, Volume Base Bundle au Time Base Bundle? Hebu fafanua maana ndiyo inayotumika
     
  15. Mad Max

    Mad Max JF-Expert Member

    #15
    Mar 21, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 3,284
    Likes Received: 128
    Trophy Points: 160
    brother piga *154*44#
    nyie wa dar ata msiongee.. udom dodoma tunasuasua na GPRS.
    HSDPA tunasikia kwa Bomba....
     
  16. IrDA

    IrDA JF-Expert Member

    #16
    Mar 21, 2012
    Joined: Aug 26, 2010
    Messages: 503
    Likes Received: 43
    Trophy Points: 45
    jamani huku kiimara nahisi ndo wanachuki na sisi.zamani tulikuwa hata live tv tunaweza kuangalia kwa jinsi spidi ilivyokuwa ya uhakika.ila siku hizi ni mwendo wa EDGE yani ikifika 10kbs ni bahati
     
  17. Uncle Rukus

    Uncle Rukus JF-Expert Member

    #17
    Mar 21, 2012
    Joined: Jun 16, 2010
    Messages: 2,431
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kwani mmelazimishwa kutumia
    Airtel? Njoo tigo
     
  18. b5-click

    b5-click JF-Expert Member

    #18
    Mar 21, 2012
    Joined: Mar 21, 2012
    Messages: 1,277
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Of course b4 hawajatambulisha hiyo huduma mpya ya 3.75G net ilikuwa xo fast ajabu but n0w ik0 kama mzee aliyejich0kea
     
  19. m

    mankind Senior Member

    #19
    Mar 21, 2012
    Joined: Jan 3, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 9
    Trophy Points: 35
    To be honest mi kwangu speed imeongezeka napata 3g kama kawa na nipo mbagala huku mabondeni,halafu watu wanaiponda mbagala dah!
     
  20. Biohazard

    Biohazard JF-Expert Member

    #20
    Mar 22, 2012
    Joined: Aug 21, 2011
    Messages: 1,944
    Likes Received: 140
    Trophy Points: 160
    ni 128 kbps mkuu sio 64kbps
     
Loading...