Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nestory Ngulla katibu mkuu wa TUCTA yuko wapi?

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by JoJiPoJi, Sep 17, 2009.

  1. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #1
    Sep 17, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    wadau yuko wapi mzee nestory ngulla aliyekuwa katibu mkuu wa tucta, ambae anahusika na ufisadi wa zaidi ya 600m,
     
  2. M

    Mtu B JF-Expert Member

    #2
    Sep 17, 2009
    Joined: Dec 2, 2008
    Messages: 922
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Huyu ninachokumbuka ni kwamba alifukuzwa kazi, kwa hiyo saa hizi yuko kwao anachoma mahindi.
     
  3. JoJiPoJi

    JoJiPoJi JF-Expert Member

    #3
    Sep 17, 2009
    Joined: Aug 8, 2009
    Messages: 1,946
    Likes Received: 247
    Trophy Points: 160
    Kwa hiyo mkuu hakuna kinachoendelea, tuseme ndio wameidhinisha atumie hizo pesa akiwa jumbani, du raha sana kama ndio hivyo.,
     
  4. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #4
    Sep 17, 2009
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,255
    Likes Received: 241
    Trophy Points: 160
    Huyu bwana anafaa asulubiwe kwani hakuwa fisadi tuu bali anahusika na kuua kabisa heshima na nguvu za vyama vya wafanyakazi nchini!! Huyu ni sampuli ya watu wanaotaka uongozi lli kujaza matumbo yao ingawa wanajua aslani kuwa uwezo wa kuongoza hawana. Tanzania yetu ndio hiyo hata vilaza wanapata uongozi; Guninita si huyo mnamuona CCM yuko kidatu cha kwanza sasa na ni Mwenyekiti wa CCM Mkoa wa DSM!!
     
  5. Mpita Njia

    Mpita Njia JF-Expert Member

    #5
    Sep 17, 2009
    Joined: Mar 3, 2008
    Messages: 7,014
    Likes Received: 17
    Trophy Points: 135
    hakufukuzwa, alisimamishwa ikaundwa tume ambayo ripoti yake bado haijawekwa hadharani
     
Loading...