Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nepotism

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by Mwenye haki, Nov 20, 2011.

  1. M

    Mwenye haki Member

    #1
    Nov 20, 2011
    Joined: Nov 15, 2011
    Messages: 6
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Jana bungeni ktk majadiliano ya sakata la nishati na madini,Mh.Dalali kafumu anatajwa km muhusika wa ulaji wa rushwa kwa ushahidi wa kupokea posho ya sh.5 na elfu thelathini kinyume na sheria.Kitendo kilichotokea kabla hajawa mbunge wa Igunga.
    Je chama cha mapinduzi kina nia nzuri ya kufuga wala rushwa?Je tume ya uchaguzi iko wapi?Mtu anachukua fomu na kuingia kwenye uchaguzi bila kuchunguzwa maadili yake?
    Kama wameweza kuiba fedha hizo watashindwa ku2uza kwa manufaa yao?
    2fikilie na 2we makini sana 2cje kuwa kama Libya wakati viongozi waco faa 2nawachagua cc wenyewe.
     
  2. Abdulhalim

    Abdulhalim JF-Expert Member

    #2
    Nov 20, 2011
    Joined: Jul 20, 2007
    Messages: 16,463
    Likes Received: 16
    Trophy Points: 135
    Nepotism sasa ipo wapi hapo?? hebu funguka kidogo.
     
  3. Consigliere

    Consigliere JF-Expert Member

    #3
    Nov 20, 2011
    Joined: Sep 9, 2010
    Messages: 6,478
    Likes Received: 3,369
    Trophy Points: 280
    .........and thats what you call nepotism?
     
  4. Bujibuji

    Bujibuji JF-Expert Member

    #4
    Nov 20, 2011
    Joined: Feb 4, 2009
    Messages: 27,183
    Likes Received: 5,424
    Trophy Points: 280
    CCM chama cha mafisadi
     
Loading...