Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nepotism sekta ya maliasili.

Discussion in 'Nafasi za Kazi na Tenda' started by kimaus, Aug 5, 2011.

  1. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #1
    Aug 5, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Nilikuwa nasikia tu kuhusu ajira za kujuana ktk sekta ya maliasili km TANAPA, NGORONGORO, WIZARANI nk, sasa naanza kuamini kwani tangu nimeanza kusoma wildlife mwaka wa kwanza mpaka sasa nimemaliza sijaona matangazo ya kazi za UHIFADHI sehemu hizi, je hawaajiri?
     
  2. ndenga

    ndenga JF-Expert Member

    #2
    Aug 5, 2011
    Joined: Dec 20, 2010
    Messages: 1,595
    Likes Received: 153
    Trophy Points: 160
    Mbona nafasi zimetangzwa mara nyingi tu, labda hujafuatilia. Even last year Ngorongoro walitangaza nafazi za Finance Officer..au sijui ulikuwa unamaanisha nini. try to explain more
     
  3. pomo

    pomo JF-Expert Member

    #3
    Aug 5, 2011
    Joined: Jun 26, 2011
    Messages: 265
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    mbona wanaajiri sana tu! mwaka jana walitangaza ngorongoro nafasi kibao lakini ilikuwa kama fomality kwani huenda walichukua kinyemela
    mwaka huu kwenye mwezi wa pili walitangaza nafasi hapo wizarani, kilichonishangaza ni kuwa deadline ilikuwa ni tarehe hiyohiyo ya tangazo,,
    nilifanikiwa kuomba lakini hadi hii leo sijui nini kiliendelea au ndo yale yale ya kujuana?
     
  4. U

    Ulimakafu JF-Expert Member

    #4
    Aug 5, 2011
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 16,559
    Likes Received: 254
    Trophy Points: 180
    Siku hizi afadali kidogo,ukiwa na sifa waweza bahatisha.
     
  5. G

    Geka Senior Member

    #5
    Aug 5, 2011
    Joined: Aug 1, 2011
    Messages: 176
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Kuajiri wanaajiri sana tu, sema mara nyingi nafasi wanazotangaza tayari zinakuwa na watu so wanatangaza kitu kisichokuwepo na tena ripot ya CAG ilionesha kuwa waliajiri kazi nyingi na wala hawakutangaza hizo nafasi.
     
  6. Mwita Maranya

    Mwita Maranya JF-Expert Member

    #6
    Aug 5, 2011
    Joined: Jul 1, 2008
    Messages: 10,564
    Likes Received: 66
    Trophy Points: 145
    Hii inaweza kushadidia kabisa hoja ya kuwepo "nepotism" katika ajira za wizara ya maliasili na utalii pamoja na idara zilizoko chini yake.
     
  7. M

    Mapujds JF-Expert Member

    #7
    Aug 5, 2011
    Joined: May 12, 2011
    Messages: 1,291
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 135
    Ndugu acha hisia na misemo ya mtaani,jamaa wanatangaza kazi ila kama unasoma magazeti ya udaku na michezo hutoziona.
     
  8. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #8
    Aug 5, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
     
  9. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #9
    Aug 5, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    Namaanisha kazi za UHIFADHI, Finance officer sio mhifadhi, watu wanaohusika na wildlife, sio engineers, accountants au Drivers.
     
  10. kimaus

    kimaus JF-Expert Member

    #10
    Aug 5, 2011
    Joined: May 10, 2011
    Messages: 338
    Likes Received: 39
    Trophy Points: 45
    <br />
    <br />
     
Loading...