Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neno Mila + Uchaguzi Arumeru + Magamba

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by uttoh2002, Mar 24, 2012.

  1. u

    uttoh2002 JF-Expert Member

    #1
    Mar 24, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 1,852
    Likes Received: 475
    Trophy Points: 180
    Wazee Wa Jamvi nawapa heshima zenu, jamani mi nashangazwa Sana na hili neno mila, wazee Wa mila na wazee Wa Kimeru, hivi jamani wameru tu watengeru ambao meno yameharibika kwa ajili ya fluoride ya mount Meru Ndo wanamila tu? Kila kitu Magamba wakiongea wanasema "kwa mila ya Kimeru ni laana na CDM waache Mara moja.

    My take:

    Pelekeni njaa zenu huko na mila zenu mnazozitumia na Magamba kutishia watu maisha.
     
Loading...