Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NENO LA SHUKRANI WA WANA Jfs WOTE - (MSIBA WA MAMA YANGU MZAZI)

Discussion in 'Matangazo madogo' started by tete'a'tete, Apr 9, 2010.

  1. tete'a'tete

    tete'a'tete JF-Expert Member

    #1
    Apr 9, 2010
    Joined: Feb 10, 2010
    Messages: 474
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wakuu wote!

    Natumai muu wazima na mungu aendelee kuwatangulia kwa kila mlifanyalo.

    Napenda kutoa shukrani zangu za dhati kwa woote mliojumuika nami tokea nimewapa taarifa ya msiba wa mama mkaungana nami kunifariji kuniombea mungu akaniwezesha nikatapa nguvu ya kuweza kumzika kwa heshima mama yangu mzazi huko Marangu Moshi tarehe 29/03/2010 kwa kweli si rahisi kwa binadamu yeyote kupata ujasiri lakini kwa sala zenu niliweza kupata ujasiri mkubwa kwani siku ya maziko niliweza kwenda KCMC kumvalisha mama na kumhudumia mpaka alipopumzishwa katika nyumba yake ya milele.

    Wakuu nimerudi jumatano kwa bahati mbaya nilikuta forum yetu imesitishwa kwa muda kwa hivyo sikuweza kutoa shukrani zangu.

    Nawashukuru woote mliowasiliana nami kwa njia simu muda wote kwa kunifariji na wale woote mlionitumia message kupitia jamii forum. Mungu azidi kuwabariki.

    Napenda kuwajulisha kuwa baada ya kifo cha mama nimeamini kweli tumezaliwa na ipo siku tutakufa kwani sisi binadamu ni kama mshumaa ambao unawaka na kumulika sana na mwisho wake huzimika bila hata taarifa.

    Nawaombeni wanajamii wote tuendelee na moyo huu mliuonyesha katika kipindi hiki kigumu na tuendelee kusaidiana si wakati wa furaha tuu bali hata kwenye matatizo katika maisha.

    Asanteni! Asanteni! Asanteni! na Mungu awabariki katika maisha yenu.

    Nawapenda woteee....

    RIP my beloved Mother!

    Tete'a'tete
     
  2. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #2
    Apr 9, 2010
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,234
    Likes Received: 101
    Trophy Points: 145
    Ooooh!
    What a saddening message!
    Anyway, what we can say is that, come back to work, coz God has taken care of all your pitty moments!
    Courage up dear, and we are all around you!...Siku hiyo nilipenda nifike huko, lakin nlpata safari ya ghafla!

    U r most welcome dear...Pamoja!
     
  3. bht

    bht JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2010
    Joined: May 14, 2009
    Messages: 10,171
    Likes Received: 18
    Trophy Points: 135
    Vizuri that you have the coueage and strength back, God will always be there for you wala usijali.
     
  4. Zogwale

    Zogwale JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 10, 2008
    Messages: 11,448
    Likes Received: 585
    Trophy Points: 280
    May our almighty God keeps on showering his strength to you! Pole sana dada.
     
  5. FirstLady1

    FirstLady1 JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 29, 2009
    Messages: 16,200
    Likes Received: 104
    Trophy Points: 160
    mungu aendelee kukupa nguvu na ujasiri mpendwa ..duniani sote tunapita makao yetu ni mbiguni
    Amen
     
  6. Next Level

    Next Level JF-Expert Member

    #6
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 17, 2008
    Messages: 3,160
    Likes Received: 13
    Trophy Points: 135
    Pole sana Mungu aendelee kukupa ujasiri........!
     
  7. Teamo

    Teamo JF-Expert Member

    #7
    Apr 9, 2010
    Joined: Jan 9, 2009
    Messages: 12,278
    Likes Received: 25
    Trophy Points: 145
    karibu sana mama.....!
    mungu akupe nguvu.
    MAISHA NA YAENDELEE
     
  8. Che Kalizozele

    Che Kalizozele JF-Expert Member

    #8
    Apr 9, 2010
    Joined: Jul 20, 2008
    Messages: 778
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Pole saana mkuu,kitu muhimu ni kwamba maisha ni lazima yaendelee,karibu tena jamvini.
     
  9. BelindaJacob

    BelindaJacob JF-Expert Member

    #9
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 24, 2008
    Messages: 5,970
    Likes Received: 285
    Trophy Points: 180
    Pole ndugu yangu..yote ni maisha! RIP Mama!!!
     
  10. Preta

    Preta JF-Expert Member

    #10
    Apr 9, 2010
    Joined: Nov 28, 2009
    Messages: 23,776
    Likes Received: 2,175
    Trophy Points: 280
    pole sana mpendwa..karibu tena na Mungu azidi kukupa nguvu ya kuendelea na maisha yaliyopo mbele yako
     
  11. Kaa la Moto

    Kaa la Moto JF-Expert Member

    #11
    Apr 11, 2010
    Joined: Apr 24, 2008
    Messages: 7,535
    Likes Received: 74
    Trophy Points: 145
    Pole sana mkuu ni msiba mkubwa sana kuondokewa na mzazi. Kwa kuwa jukwaa halikuwapo wengine hatukuwa na habari.
    Mungu akuongezee nguvu ya kushinda huzuni!
     
  12. Eeka Mangi

    Eeka Mangi JF-Expert Member

    #12
    Apr 11, 2010
    Joined: Jul 27, 2008
    Messages: 3,182
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 135
    Pole sana kwa kuondokewa na kipenzi Mama yetu. Tuamini kuwa iko siku tutakutana naye mahala ambapo machozi yote yatafutwa. Mchakato wa maisha ndivyo ulivyo. Kuzaliwa furaha, kuolewa furaha na mwisho kufa ni majonzi. Mkuu mshukuru Mungu kwa zawadi ya maisha aliyomjalia Mama yetu. Kikubwa sasa ni kujipanga upya na kujaribu kuziba pengo ingawa halizibiki kamwe. Mungu akupe nguvu ya kuvumilia msiba huo. Karibu tena jamvini na wana JF wako daima nawe.
     
  13. B

    Bibi Kizee JF-Expert Member

    #13
    Apr 11, 2010
    Joined: Feb 18, 2008
    Messages: 205
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 35
    pole dear, mungu akupe faraja zaidi na zaidi, uendelee na shuguli zako, na tuendelee kumuombea mpendwa wetu,
     
Loading...