Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neno La Leo: Wiki Ya Maji Na Helikopta Arumeru!

Discussion in 'Chaguzi Ndogo' started by maggid, Mar 20, 2012.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Mar 20, 2012
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 995
    Likes Received: 142
    Trophy Points: 60
    Ndugu zangu,

    Nchi yetu inaingia gharama zisizo za lazima kama ambazo nchi inaingia kwa sasa kwa wagombea, vyama na hata Serikali kutumia fedha nyingi katika chaguzi ndogo.

    Tumeona hata helikopta zenye gharama nyingi zikiruka kilomita nyingi angani eti kwenye harakati za kusaka kura kwenye chaguzi ndogo huku wananchi wengi wa jimbo husika wakitembea kilomita nyingi kusaka maji ya kunywa na kupikia.

    Wiki kama hii ya Maji inayoendelea sasa ilipaswa kuwa wiki ya kuomboleza uhaba wa maji unaochangiwa pia na matumizi mabaya ya rasilimali za wananchi kama haya ya kuendesha chaguzi ndogo kule Arumeru Mashariki.

    Na hili ni Neno La Leo.
    Maggid Mjengwa
     
  2. Babuu blessed

    Babuu blessed JF-Expert Member

    #2
    Mar 20, 2012
    Joined: Oct 14, 2010
    Messages: 1,240
    Likes Received: 6
    Trophy Points: 135
    Iringa vipi maji yanapatikana mkuu!
     
  3. Imany John

    Imany John Verified User

    #3
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 30, 2011
    Messages: 2,593
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Unapokua na mwandishi wa habari anayeshindwa kutofautisha kati ya ufunguzi wa kampeni za uchaguzi na mipango/miradi ya maendeleo ni janga kwa taifa.

    Ndugu Mjengwa unatoa wapi ujasiri wa kufananisha vitu hivi viwili wakati hata kwa akili ya kawaida haviendani?
    Fikiria zaidi ya urefu wa pua yako.
     
  4. Henry Kilewo

    Henry Kilewo Verified User

    #4
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 9, 2010
    Messages: 886
    Likes Received: 59
    Trophy Points: 45
    Asiwape shida tunajua siasa zake........ jinsi anavyotumika
     
  5. P

    Paul S.S Verified User

    #5
    Mar 20, 2012
    Joined: Aug 27, 2009
    Messages: 5,841
    Likes Received: 176
    Trophy Points: 160
    Ninacho kiona hapa ni kwamba Hoja ya maggid ina falsafa kubwa iliyo wazidi uwezo kuielewa
     
  6. KIMBWANGAI

    KIMBWANGAI Member

    #6
    Mar 20, 2012
    Joined: Mar 7, 2012
    Messages: 75
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 13
    Kwa uelewa wangu mdogo ni kwamba bei ya mafuta ya ndege(helkopta) ipo chini ukilinganisha na bei ya petrol na diesel so kutumia helkopta ni kusave matumizi
     
  7. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #7
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Kuna falsafa gani hapo??

    Kwanza aiambie serikali hii iache tabia ya 'KUAZIMISHA'

    Nchi ya kuazimisha.............unaazimisha nini wakati hujafanya chochote!!

    Argue during planning and not spending!!!...........during budgeting nyote mnakaa kimya, wakati zikianza kuliwa ndo mnashtuka usingizini...
     
  8. m

    mkigoma JF-Expert Member

    #8
    Mar 20, 2012
    Joined: Jul 26, 2011
    Messages: 1,182
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Leo ndoo ya maji kata ya mabibo, jimbo la ubungo tunanunua sh 1000, chini ya kamanda Mnyika.
     
  9. Memo

    Memo JF-Expert Member

    #9
    Mar 20, 2012
    Joined: Jan 17, 2011
    Messages: 2,146
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Ulikuwa unataka Mnyika akuongezee 500?
    :crazy:
     
  10. p

    peter tumaini JF-Expert Member

    #10
    Mar 20, 2012
    Joined: Feb 3, 2012
    Messages: 575
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    MNYIKA sio DAWASCO kama hujui zilipo ofisi zao uliza tukuelekeze ufikishe kilio chako hapo.
     
Loading...