Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NENO LA LEO (Usifungue kama haikuhusu)

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by THE GEEK, Sep 12, 2012.

  1. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #1
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Walaaniwe wote wanaoiombea CHADEMA mabaya na watu wote tuseme AMEN......

    Walaaniwe wote wanaojaribu kuwa wanafiki kwa mioyo yote na kuona kwamba POLISI wamefanya kazi yao kwa kuua watanzania wasio na hatia na kuona kwamba CHADEMA ndio wamesababisha Mauaji kwa kukaidi amri za polisi, na watu wote tuseme AMEN........

    Walaaniwe wote wanaopokea pesa chafu kutoka pale LUMUMBA na kutumwa kuja kuchafua hali ya hewa JF kwa maslahi ya mafisadi wa CCM na watu wote tuseme AMEN........

    Walaaniwe wote wanaomwombea na kumsingizia mambo ya UONGO kiongozi wetu mzalendo wa kweli Dr Slaa, na CHADEMA kwa ujumla na watu wote waseme AMEN.......

    Walaaniwe wafuasi na viongozi wote wa UPINZANI wanaopambana na CHADEMA badala ya kupambana na CCM na watu wote tuseme AMEN....

    Walaaniwe wote watakaosoma thread hii na kuanza kutoa maneno ya kejeli dhidi yangu, na chama changu cha CHADEMA na watu wote waseme AMEN....
     
  2. THE GEEK

    THE GEEK Member

    #2
    Sep 12, 2012
    Joined: Dec 10, 2010
    Messages: 90
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Amen...
     
  3. BHULULU

    BHULULU JF-Expert Member

    #3
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 28, 2012
    Messages: 4,880
    Likes Received: 64
    Trophy Points: 145
    Ameeeeeeeeeeeeeeeeeeeeeni!!!!
     
  4. Deus F Mallya

    Deus F Mallya Verified User

    #4
    Sep 12, 2012
    Joined: Jul 28, 2011
    Messages: 710
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Amen! Amen! Amen
    Amen! Amen!
    Amen!
     
  5. Jakubumba

    Jakubumba JF-Expert Member

    #5
    Sep 12, 2012
    Joined: Mar 5, 2011
    Messages: 1,627
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    Idd amen dada! Mie mwislam sisemi amen
     
  6. Remmy

    Remmy JF-Expert Member

    #6
    Sep 12, 2012
    Joined: Jun 9, 2009
    Messages: 4,581
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kulaani hata siafiki.
     
  7. m

    mwl JF-Expert Member

    #7
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 388
    Likes Received: 118
    Trophy Points: 60
    hawajalaaniwa wako wasifu wao ni huo je laana ikiwashukia niaje?
     
  8. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #8
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Si yamekugusa?
     
  9. Ipycalypse

    Ipycalypse JF-Expert Member

    #9
    Sep 13, 2012
    Joined: May 25, 2011
    Messages: 3,062
    Likes Received: 1,586
    Trophy Points: 280
    Ameeni!
     
  10. LEGE

    LEGE JF-Expert Member

    #10
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 14, 2011
    Messages: 3,949
    Likes Received: 2,494
    Trophy Points: 280
    a a a a a a a me me me me me meeeeeeeeeeeee eni ni ni niiiiiiii?????? Mbona nimeshikwa ghafla na kigugumizi??
     
  11. LiverpoolFC

    LiverpoolFC JF-Expert Member

    #11
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 12, 2011
    Messages: 10,956
    Likes Received: 78
    Trophy Points: 145
    Ongeza na hii hapa:


    Na walaani wote wale wanaodai Chadema ni chama cha kidini!
     
  12. Don Mangi

    Don Mangi JF-Expert Member

    #12
    Sep 13, 2012
    Joined: Nov 1, 2010
    Messages: 2,198
    Likes Received: 70
    Trophy Points: 145
    ameen. . .AMEEEN MTUMISHI. . .
     
  13. Myakubanga

    Myakubanga JF-Expert Member

    #13
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 3, 2011
    Messages: 5,723
    Likes Received: 54
    Trophy Points: 145
    "Barikini wala msilaani kwa vinywa vyenu",said Jesus Christ.
     
  14. Ruhazwe JR

    Ruhazwe JR JF-Expert Member

    #14
    Sep 13, 2012
    Joined: Jan 31, 2011
    Messages: 3,414
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Amen! amen! amen!
     
  15. mtotowamjini

    mtotowamjini JF-Expert Member

    #15
    Sep 13, 2012
    Joined: Apr 23, 2012
    Messages: 4,540
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 0
    duuh we kweli mwana chadema...
     
  16. King Kong III

    King Kong III JF-Expert Member

    #16
    Sep 13, 2012
    Joined: Oct 15, 2010
    Messages: 24,039
    Likes Received: 546
    Trophy Points: 280
    Ameen! Ameen mungu tuongozeeee Amen Amen!
     
  17. Z

    Zamazamani JF-Expert Member

    #17
    Sep 13, 2012
    Joined: Jun 13, 2008
    Messages: 1,286
    Likes Received: 69
    Trophy Points: 145
    ongeza na hii : Walaaniwe wote ambao wanafikiri kuna mtu atakuja kuleta mabadiliko nchi hii ili wengine wafaidike badala ya yeye na wanaomhusu ,hata kama katoka chama gani!
     
  18. Watu8

    Watu8 JF-Expert Member

    #18
    Sep 13, 2012
    Joined: Feb 19, 2010
    Messages: 45,886
    Likes Received: 465
    Trophy Points: 180
    doh! humu ndani kumbe kuna Mitume
     
  19. Top Thinker

    Top Thinker Senior Member

    #19
    Sep 13, 2012
    Joined: Sep 8, 2011
    Messages: 173
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Daaahh. Ya 5 nimeipenda... Wapinzani wengne wanafiki tu.
     
  20. stevoh

    stevoh JF-Expert Member

    #20
    Sep 13, 2012
    Joined: Dec 5, 2011
    Messages: 2,920
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 135
    hilo ni onyo??? Wazo?? Laana??? Baraka??? Au malalamiko??
     
Loading...