Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neno La Leo: Unayemnyima Kisu, Mpe Banzi!

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by maggid, Jul 18, 2010.

  1. m

    maggid Verified User

    #1
    Jul 18, 2010
    Joined: Dec 3, 2006
    Messages: 990
    Likes Received: 132
    Trophy Points: 60
    Na Maggid Mjengwa,

    WAHENGA walinena; ” Unayemnyima kisu, mpe banzi!”. Hizi ni kauli
    zinazotutaka tufikiri kwa bidii. Kisu kilichotengenezwa kwa banzi ni mfano
    wa kisu, si kisu. Wakati mwingine unafikiri, kuwa kuna Watanzania wanaoishi
    mfano wa maisha. Katika maisha yangu ya kazi nimebahatika kutembelea maeneo
    mengi ya vijijini. Huko nimeona changamoto za maendeleo. Nakumbuka sana
    nilipokuwa kijiji cha Chipogoro, Dodoma. Pale nilimwona mama aliyekaa kwenye
    mto uliokauka. Alikaa akichimba chini kutafuta maji.

    Pichani ni kijijini Ubena Uzomozi, Pwani. Ni juzi tunilipita mahali hapo.
    Picha hiyo inayoonyesha ombwe kuu. Katika nyumba hiyo ya mbavu za mbwa kuna
    familia inaishi, japo upande mmoja umeporomoka. Baiskeli hiyo ni muhimu sana
    kwa mwenye nayo. Na kuna tairi hapo. Ni kiti hicho, watu hukaa. Naam.
    Unayemnyima kisu, mpe banzi! Hilo ni neno la leo.

    Kwa kazi zaidi tembelea; http://mjengwa.blogspot.com/
    http://www.kwanzajamii.com
     
  2. Lyangalo

    Lyangalo JF-Expert Member

    #2
    Jul 18, 2010
    Joined: Sep 10, 2009
    Messages: 677
    Likes Received: 68
    Trophy Points: 45
    Na hao ndo mtaji wa ccm kuendelea kutawala. Je kuna haja ya kuwahurumia??
     
Loading...