Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neno la leo:just talk to God

Discussion in 'JF Chit-Chat' started by The Dude, Mar 4, 2012.

  1. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #1
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Habari za jumapili wadau!! Ndo nimetoka church,na
    Naomba kwa wanaoguswa tushirikishane neno la leo..sie letu ni hadithi ya ezekia inayopatikana 2 wafalme 20..ni hadithi ya ezekiah

    Tunaona baada ya kuumwa,hatimaye anapewa habari ya kufa kwake kutoka kwa nabii isaya..the message was from god himself.
    Lakini pamoja na hayo,biblia inasema akaelekeza uso wake UKUTANI akaanza kumwomba Mungu mwenyewe kuhusu habari ya uhai wake..kabla isaya hajatoka katika mji,Mungu akatengua kifo cha ezekia..akamwambia isaya arudi na kumpa taarifa ezekia kwamba bwana ameskia maombi yake na kuona machozi yake.

    The point is,no matter what you‘re going through,just give it your back and face god,talk to god! Yeye ndo Mungu anaskia na anajibu..biblia katika isaya inasema zungumza tuhojiane,eleza shida zako. You just need a litle faith (hebrew 11:6) to move god,not even the longest prayer..

    Don‘t listen to people-they can be so hurtful,disappointing and disheartening..thing is,talk to god,he‘s the master of the wind,he can calm the storm ad make the sun shine again in your life.He‘s the one who ordains your destiny.ezekiah aliongezewa 15 yrs za kuishi,sembuse wewe kuponywa ama kupata ajira?Whatever your ‘storm‘ in life is,don‘t let it kill your spirit,don‘t let people determine your attitude.
    Just shift the focus from the people and your problem kama ezekiah.Face god,talk talk to him-And he‘ll do it...atafanya amini tu! Oh Glory to God!
     
  2. mgeni10

    mgeni10 JF-Expert Member

    #2
    Mar 4, 2012
    Joined: Nov 29, 2010
    Messages: 1,105
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Asante ndugu kutukumbusha juu ya kuwasliana na Mungu wetu kwa yote
    Angalizo tu ni USAFI WA MOYO, Maombi ya mwenye Dhambi ni Makele mbele za Mungu

    Tutubu na kuyaacha maovu yetu na Tumsogelee Mungu Kwa Toba
     
  3. The Dude

    The Dude JF-Expert Member

    #3
    Mar 4, 2012
    Joined: Sep 14, 2011
    Messages: 981
    Likes Received: 8
    Trophy Points: 35
    Ni kweli,bt sometimes Mungu huamua kufanya kwa ajili tu ya utukufu wake na wingi wa rehema zake..
    Lakini unachosema ni kweli zaidi,usafi wa moyo..kila mahali biblia inazungumzia utakatifu..tafuteni kwanza utakatifu,bible says..kuna mahali inasema ‘watakatifu wa duniani ndio anaopendezwa nao.. Nk

    Mengine yote ni ziada.
     
Loading...