Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neno la Jumapili Kwa marafiki zangu

Discussion in 'Mahusiano, mapenzi, urafiki' started by Gaga, Mar 27, 2011.

  1. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #1
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Hi wana Jf MMU, tunaongea habari nyingi sana, mikasa ya mapenzi,ugomvi na kadhalika.Nimeona sio mbaya pia niwakumbushe wote leo ni jpili si vibaya tukakumbushana Kusali, kutoa kwa maskini, na kupendana , kujaliana na kusameheana jumapili ya leo. nimeamua kushare na nyie hili cause leo tumefundishwa na tumeambiwa tuwaambie na wenzetu misingi ya maneno hayo hapo juu.

    Katika hayo yote mie nimeamua niongelee kutoa kwa maskini na wasiojiweza, watu wengi tunasahau kwamba maisha haya tunayoishi leo inaweza kuwa kwa yule kesho kwetu. hivo basi tujifunze kutoa kusaidia kadri tuwezavyo, kwani kutoa sio utajiri au kwamba unacho sana.Tusiwasahau wazazi wetu kwani bila wao leo hii tusingekuwepo. Inasikitisha kuona mtu anaweza kutumia pesa hovyo bila mpangilio ila linapokuja kutoa msaada kwa wazazi tunajisahau sana.Tuwapende wazazi wetu na kuwaonyesha kwamba bila wao sisi si kitu.Mzazi ni Mungu wa pili wa kila binadamu.

    Nawapenda nyote Jumapili jema
     
  2. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #2
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    asante
     
  3. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #3
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    We mtoto hujatulia wewe hivi umeenda kusali kweli
     
  4. MAMMAMIA

    MAMMAMIA JF-Expert Member

    #4
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 26, 2008
    Messages: 3,823
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 0
    Asante sana Dada kwa ushauri wako mzuri.
    Ubarikiwe.
     
  5. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #5
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    usingizi umenipitia ,next week kama vipi.i hope umeniombea na mimi pia
     
  6. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #6
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Haya ahsante zingatia haya tafadhali MAMMAMIA
     
  7. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #7
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Siku ya mwisho itakukuta hivohivo umelala ukiamka unakuta wenzio wote tumenyakuliwa
     
  8. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #8
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    hahah!! kwenda wapi?ntawafuata huko huko
     
  9. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #9
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Huendi kokote labda baharini kwa shostito
     
  10. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #10
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    wewe ndio unaepanga? hivi unajua kilichotokea kalvari?hahahah mimi lazima niende, nina huo uhakika
     
  11. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #11
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Utaendaje na wakati umeng'ang'na na wa pande ingine? si unajua huyo kule haingii hata kwa mtutu
     
  12. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #12
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    sio kweli
     
  13. Gaga

    Gaga JF-Expert Member

    #13
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 4,564
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    kwa hiyo unabisha au? yan utaingia na huyo mgeni wako kule kwa baba?
     
  14. Shantel

    Shantel JF-Expert Member

    #14
    Mar 27, 2011
    Joined: Feb 7, 2011
    Messages: 2,024
    Likes Received: 15
    Trophy Points: 0
    Thanx kwa kutukumbusha napiga simu sasa hivi kwa mama nimjulie hali nzuri nimeipenda,
     
  15. Bishanga

    Bishanga JF-Expert Member

    #15
    Mar 27, 2011
    Joined: Jun 29, 2008
    Messages: 15,349
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 0
    Mimi Ivuga ndo kanimaliza,yaani alivyopindisha na kuchakachua post ya Gaga,mmmhh Ivuga we mwisho wa njia kama ni barabara we ni Chalinze- Tanga!
    Gaga ahsante mama tutafuata ushauri.
     
  16. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #16
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    siendi naye .wewe ndio maana nikakuuliza unajua kilichotokea pala kalvari? kuna mtu pale alipata zali akaenda kwa mungu baba ..sasa mimi ni mmoja wa watu wenye mazali kama yale
     
  17. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #17
    Mar 27, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,158
    Likes Received: 5,700
    Trophy Points: 280
    sijaichakachua GAGA mwenyewe nbadae ndo aliedit post yake
     
  18. beatrixmgittu

    beatrixmgittu Senior Member

    #18
    Mar 27, 2011
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 113
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwe sana kweli kuna watu wenye uhitaji, sio kila wakati wa sikukuu ndio tuwakumbuke.
     
  19. F

    Fay2011 Member

    #19
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 29, 2011
    Messages: 46
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Tunashukuru kwa kutukumbusha. Mungu akubariki sana Gaga.
     
  20. Esperance

    Esperance JF-Expert Member

    #20
    Mar 27, 2011
    Joined: Jan 27, 2011
    Messages: 364
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Ubarikiwa Gaga, umetukumbusha kitu muhimu sana, binafsi naendaga kutembelea kijiji cha wazee, ni kweli sio lazima uwe na millions of money.Hata ukiwapa kila mmoja mche wa sabuni wanashukuru sana na Mungu anakuzidishia mibaraka.
     
Loading...