Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Neno jumapili:kila amwachaye mkewe na kuoa mwingine azini

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Pdidy, Nov 28, 2009.

  1. Pdidy

    Pdidy JF-Expert Member

    #1
    Nov 28, 2009
    Joined: Nov 22, 2007
    Messages: 25,552
    Likes Received: 1,609
    Trophy Points: 280
    Habarini za jumapili wapendwa...kama wengine wote tukisubiri
    kuelekea jumapili ni vyema tukawa tunakumbushana maneno ya MUNGU
    kama inavyosema hapo juu hayo ni maandiko kutoka kwa mfalme bwana wa mabwana "KILA AMWACHAYE MKEWE NA KUOA MWINGINE AZINI""
    Hata kama umezaa nae watoto 8 inasema waache nenda kwa mkeo wa ujanani...ondoka sasa anza kutii kauli ya mfalme....biblia inasema yoyote asietaka yesu amtawalehuyo ni adui mleteni mbele muwachinje mbele yangu....luk 19:29...je wewe ni mmoja watakaochinjwa???
    Mungu ataubadilishe

    1KOR 11:10
    KWA HIYO IMEMPASA MWANAMKE AWE NA DALILI YA KUMILIKIWA KICHWANI KWA AJILI YA MALAIKA
    I TIM 2:9--10

    WANAWAKE NA WAJIPAMBE KWA MAVAZI YA KUJISITIRI...HAKUNA KUONYESHA MAPAJA..MAZIWA YAO...MIGONGOYAO..SI KWA KUSUKA NYWELE WALA KWA DHAHABU WALA KWA LULU BALI KWA MATENDO MEMA KAMA WANAWAKE WANAOUKIRI UCHA MUNGU


    HHAYA WANANDUGU TUBADILIKE
     
  2. Kiby

    Kiby JF-Expert Member

    #2
    Nov 29, 2009
    Joined: Nov 16, 2009
    Messages: 4,530
    Likes Received: 305
    Trophy Points: 180
    Amwachae mkewe na kumwoa mwingine isipokuwa kwa habari ya uasherati ndie ananaezini!! Matayo 19:9 na yule atakaedhubutu kumwoa huyo mke aliye achwa atakua anazini pia. SENTESI HII INAWEZASOMEKA HIVI 'MTU ATAMWACHA MKEWE NA KUMWOA MWINGINE KWA SABABU YA UASHERATI. NA MWANAMKE ALIYEACHWA KWA SABABU YA UASHERATI HANA RUHUSA YA KUOLEWA.
     
  3. MaxShimba

    MaxShimba JF-Expert Member

    #3
    Nov 29, 2009
    Joined: Apr 11, 2008
    Messages: 35,808
    Likes Received: 94
    Trophy Points: 145


    Mkuu Mungu akubariki sana tena sana.
     
  4. M

    Mbunge wa CCM JF-Expert Member

    #4
    Nov 30, 2009
    Joined: Nov 13, 2009
    Messages: 476
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kuna kitu muhimu sana hapo huwa hakielezwi vizuri
    ni hiki:

    "alichokiunganisha Mungu"

    maagizo yote yanayohusiana na kuachana yanahusu wale tu waliounganishwa na Mungu na sio kila wanaojiita wanandoa!

    Angalizo:
    ikiwa mtu haamini na anakubali kuishi na aliyeamini, huyo aliyeamini asimfukuze kwa vile tu mwenzake haamini.

    natarajia siku za uoni kutunga kitabu juu ya mambo haya
     
  5. Ladslaus Modest

    Ladslaus Modest JF-Expert Member

    #5
    Nov 30, 2009
    Joined: Jun 27, 2008
    Messages: 638
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 35
    Mpendwa, Mungu akubariki na akuzidishie.

    Isipokuwa kwa mujibu wa "Wahubiri Waliobobea" katika neno Uasherati wa kumuacha Mke/Mume si ule wa kukutana kimwili kati ya mkeo/mumeo na asiyekuwa mkewe/mumewe bali ni KUABUDU MIUNGU MINGINE.

    Mungu wa kuabudiwa pekee ni YEHOVA, Mungu wa Abraham, Isaac na Jacob. Mungu wa Musa, Mungu wa Daudi katika JINA LA YESU.
     
Loading...