Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

NENEH CHERRY anakuna nazi.......

Discussion in 'Tech, Gadgets & Science Forum' started by Sikonge, Mar 14, 2012.

  1. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #1
    Mar 14, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Wamkumbuka huyu Bibie/mama kutokea mitaa ya Sweden aliyekuwa akitamba sana miaka ya 80 kama mwimbaji na Mfokafokaji (Rapper) huku akivaa Bling blingkubwa ya $$? Oyaaa, bado yupo ingawa pana wakati nilimuona akiimba Rock Music kwa nguvu sana na akiwa amevaa kichakalamu kama waimbaji Rock walivyo.

    Hapa anaonekana akina na kimashine ya kukuna nazi kiitwacho COCONUT GRATER. Kwa mlioko majuu nasikia unaweza kununua kwenye minada kama EBAY wana wanakuletea. Ni kidude safi sana na kinaweza kukufanya ukawa unakula msosi kama wali kwa nazi, nyaaaamm!!!!

    Angalia mwenyewe, kwanza akiwa kama mwimbaji na kibao chake maarufu...... Najua wengine watasema ule wimbo wa Seven Second alioimba na Youssour N'dour. Anyway, ule alishirikiana na mtu ila huu ni wake peke yake.




    Hapa akikuna nazi ki-ulaya ulaya, lohhh :)



    NB: Tupunguze stress za leo za Mkapa vs Vinsent Nyerere.
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  2. BAOSITA

    BAOSITA JF-Expert Member

    #2
    Mar 15, 2012
    Joined: Nov 2, 2011
    Messages: 370
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Hii ndio njia yako ya kupunguza stress mkuu?Nenda jukwaaa la Chit chat.
    ---Believdat---
     
  3. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #3
    Mar 16, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Inategemea na mtu Mkuu.

    Mie ni mpenzi sana wa gadgets za aina mbali mbali.

    Chit Chat, mhhh.....................
     
  4. mfianchi

    mfianchi JF-Expert Member

    #4
    Mar 17, 2012
    Joined: Jul 1, 2009
    Messages: 6,551
    Likes Received: 427
    Trophy Points: 180
     
    Last edited by a moderator: Jan 4, 2016
  5. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #5
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 9,026
    Likes Received: 913
    Trophy Points: 280
    hiyo title ilivyo kaa kidogo nijichanganye.nilijua nimeingia jukwaa la Mambo ya Kikubwa.JF Bbana....
     
  6. Sikonge

    Sikonge JF-Expert Member

    #6
    Mar 17, 2012
    Joined: Jan 19, 2008
    Messages: 11,397
    Likes Received: 190
    Trophy Points: 160
    Che Nkapa kapatikana kweli. Huwezi amini na ukali wake wote ule aliokuwa nao, kaaibika na mtoto mdogo kama VN.....

    Kweli Ndege mjanja hunaswa na tundu bovu.
     
Loading...