Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nenda sambamba na Masharobaro ...Slangs

Discussion in 'Jukwaa la Lugha' started by Easymutant, Apr 8, 2011.

  1. Easymutant

    Easymutant JF-Expert Member

    #1
    Apr 8, 2011
    Joined: Jun 3, 2010
    Messages: 2,139
    Likes Received: 181
    Trophy Points: 160
    Nitawaletea baadae imegoma kuattach...
     
  2. Rose1980

    Rose1980 JF-Expert Member

    #2
    Apr 8, 2011
    Joined: May 10, 2010
    Messages: 5,705
    Likes Received: 20
    Trophy Points: 0
    mbona kuna nying apa si za kisharobaro?
    ni lugha tu za kimtaan za kawaida nyng ni za kisela zaid lakin si za ao wapaka poda...yaan kuna kiswahil cha kihun na kiswahili cha masharobaro/mabrazamen ao ambao wanaenda ulaya kwa kupitia tv..AKIONA MTU KASEMA DAMME KWENYE MOVIE BAS KESHO ANAYO ..ata mamake mzaz akimwita we john njo kula chakula tayar anajibu ... damme't....wanavaa km wapo majuuu,na swaga nyngne za majuuu...yes maan...yees bebb.....yees i wan popcon....:love:
     
  3. Lole Gwakisa

    Lole Gwakisa JF-Expert Member

    #3
    Apr 9, 2011
    Joined: Nov 5, 2008
    Messages: 3,813
    Likes Received: 195
    Trophy Points: 160
    Asante Rose kwa kuteleza huyu Sharobaro ni mtu gani maana kwa sisi tuliopitwa na mitaa tulikuwa hatuelewi.
     
  4. Saint Ivuga

    Saint Ivuga JF-Expert Member

    #4
    Apr 9, 2011
    Joined: Aug 21, 2008
    Messages: 31,197
    Likes Received: 5,725
    Trophy Points: 280
    rose kwa jinsi ulivyonichekesha kungekuwa na thanks hata kumi ningekugongea zote
    hivi hkuna masharobaro wa kike?
     
  5. Nazjaz

    Nazjaz JF-Expert Member

    #5
    Apr 9, 2011
    Joined: Jan 20, 2011
    Messages: 4,750
    Likes Received: 345
    Trophy Points: 180
    sikiliza clouds fm weekdays kuanzia saa 8 mchana.
     
  6. Y

    Yusuph Salehe Member

    #6
    Apr 10, 2011
    Joined: Nov 12, 2010
    Messages: 58
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Wa kike wanaitwa masherabera yaan hawa ndio balaa utakuta eti wanajifanya hawamaliz kinywaji halaf wakifika makwao wanajutia bora wasingebakisha kund hili wapo wengi hadi wengine hawajui kama wao ni masherabera. Je wewe haupo hapa??
     
Loading...