Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nenda Makwetta Nenda

Discussion in 'Uchaguzi Tanzania' started by Malila, Aug 15, 2010.

  1. M

    Malila JF-Expert Member

    #1
    Aug 15, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Ni kweli umekaa/umetutumikia muda mrefu,sasa ni wakati wako wa kupumzika,wala usijisikie vibaya kushindwa. Hata kama hakuna tafrija ya kukuaga,mimi nitakuaga kwa kukushukuru kwa machache mazuri uliyofanya.

    Ulijitahidi sana kuhakikisha Njombe inakuwa na shule nyingi ( NDDT),hata kama ulishirikiana na wenzako,vijana wengi tulisoma ktk shule zile. Sijui kama ilikuwa ni juhudi yako au la,nakumbuka ulikuja kufungua RTC kijijini kwetu,porini kwelikweli. Na vituo vya afya vikawa vingi,kilimo kikawa juu,nk.

    Nilikuona 1979 ukienda Makete kuweka jiwe la msingi ili eneo hilo liwe Wilaya pamoja na Ludewa ukiongozana na Sokoine (RIP),ukiwa mbunge wa wilaya yetu. Baadaye Njombe ikawa na wabunge watatu,wewe upo. Na baadae Njombe imekuwa Mkoa, wewe upo ktk usukani,hapana sasa mzee nenda kapumzike.

    Wewe ndiye Mbunge pekee uliyewahi kuongoza wilaya iliyozaa wilaya mbili,bado eneo lako likazaa majimbo mawili mapya,na bado eneo lako ulilowakilisha kwa kipindi chote ukiwa Mbunge likawa mkoa. Wewe ni mzee wetu wa mkoa,nenda kapumzike kwa amani.
     
  2. B

    Bulesi JF-Expert Member

    #2
    Aug 15, 2010
    Joined: May 14, 2008
    Messages: 6,273
    Likes Received: 252
    Trophy Points: 180
    Jackson Makwetta should have seen the writting on the wall since the 2005 elections; he should have retired honourably instead of waiting to be shoved out of the political stage disgraceffully by an illiterate pretender!! He had an illustrious career which has ended miserably. Pole sana Mtwa wa wabena!!
     
  3. M

    Malila JF-Expert Member

    #3
    Aug 15, 2010
    Joined: Dec 22, 2007
    Messages: 4,204
    Likes Received: 320
    Trophy Points: 180
    Jah people kamwaibisha vibaya mzee wangu huyu,ndio siasa.
     
Loading...