Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nenda kwa ambilikile loliondo

Discussion in 'Jokes/Utani + Udaku/Gossips' started by MUREFU, Mar 11, 2011.

  1. MUREFU

    MUREFU JF-Expert Member

    #1
    Mar 11, 2011
    Joined: Oct 1, 2010
    Messages: 1,224
    Likes Received: 33
    Trophy Points: 145
    Kulikuwa na wagonjwa katka hospital moja wamekaa wanamsubili doctor atoke kula chakula cha mchana mara aliporud akaingia ndan na mgonjwa wa kwanza kwny bench akainuka na kuingia ndan walianza kuongea hv
    DOCT: Unatatzo gan?
    MGONJW: Kichwa kinauma ninasikia joto mpk ninywe soda na maj kwa wing
    DOCT: Sasa unasubir nini nenda kwa babu loliondo shaur yako.
    alipoona yule aliemwambia hakusikia akatoka nje kuwafuata wagonjwa wanaosubil kuingia na kuwaambia
    DOCT: Nyiny msikae hapa kwnye bench mkisubir kuingia humu ndan wakat alie2rahsishia kaz yupo loliondo hebu nenden huko mwache mm nilale ofisin sawa
     
  2. Joseph

    Joseph JF-Expert Member

    #2
    Mar 11, 2011
    Joined: Aug 3, 2007
    Messages: 3,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    Huyo doctor ana mtindio wa ubongo
     
Loading...