Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nenda katika matawi haya ya CHADEMA kachukue kadi yako leo hii

Discussion in 'Habari na Hoja mchanganyiko' started by Rich Dad, Jul 15, 2011.

  1. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #1
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Inawezakana unatamani kuwa mwanachama wa CHADEMA lakini hujui mahala zilipo ofc. Kuna wana-JF wengi ambao wanatoka sehemu mbalimbali Tanzania bara na visiwani zilipo ofc za Chadema.Tafadhali toa taarifa muhimu zitakazomuwezesha mtu kufika eneo husika na akajichukulie kadi yake.Kwa mfano; Taja Jina la MKOA, WILAYA,MTAA and the nearest landmark.Asanteni.
     
  2. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #2
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Mi naanza na makao makuu ya CHADEMA yaliyoko Dar es salaam, wilaya ya kinondoni - mtaa wa ufipa jirani na kinondoni MANYANYA.
     
  3. COMPLICATOR2011

    COMPLICATOR2011 JF-Expert Member

    #3
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 13, 2011
    Messages: 255
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    Kwa KIGOMA kadi tuzipate wapi?
     
  4. Mbaliche

    Mbaliche JF-Expert Member

    #4
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 6, 2011
    Messages: 290
    Likes Received: 19
    Trophy Points: 35
    kwa njombe kusini zpo sehemu gani wana chama wengi wanahitaji.
     
  5. Kurunzi

    Kurunzi JF-Expert Member

    #5
    Jul 15, 2011
    Joined: Jul 31, 2009
    Messages: 3,593
    Likes Received: 40
    Trophy Points: 145
    Vipi Bagamoyo?
     
  6. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #6
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Nimeianzisha thread hii makusudi ili tuweze kufahamishana zilipo ofc za chadema.
    Asanteni kwa muitikio wenu, mwenye kujua zilipo ofc za CHADEMA Kigoma, bagamoyo na Njombe kusini tafadhali aziweke hadharani ili members waende wakachukue kadi.
    Asanteni
     
  7. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #7
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    kwa urahisi nenda Mwanga tawi la Urusi jirani na dispensary ya Ndaboine.
     
  8. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #8
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    KWA KIGAMBONI ofc zinapatikana maeneo ya MAWENI kabla ya kufika mji mwema.
     
  9. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #9
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Shukrani sana ndg. Edson kwa maelekezo.
     
  10. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #10
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Makabila mengine tunaruhusiwa kujiunga? Eti kuna mtu alinidanganya kuwa CHADEMA ni taasisi ya wachaga.
     
  11. Rich Dad

    Rich Dad JF-Expert Member

    #11
    Jul 15, 2011
    Joined: Dec 15, 2010
    Messages: 742
    Likes Received: 5
    Trophy Points: 0
    Sheria ya usajili hairuhusu chama chenye ukabila, ubaguzi wa rangi au udini kuendesha shughuli zake ndani ya Tanzania. Mwambie huyo mtu kama ana ushahidi wa alichokueleza apeleke kwa Tendwa na ikithibitika ni kweli basi CHADEMA kitasambaratika mara moja.
     
  12. Edson Zephania

    Edson Zephania Verified User

    #12
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 8, 2011
    Messages: 500
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 33
    ubarikiwe
     
  13. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #13
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Dr. Slaa sio mchaga,
    Tundu lisu sion mchagga
    Mr. Sugu sion mchagga
    Vicent Nyerere sio mchagga
    Mchungaji Msigwa sio mchagga
    Wenje sio mchagga
    ....
    ....
    Endelea mwenyewe maana nimechoka kuorodhesha. Ulikua huitaji mtu kukushawishi hivyo. Una macho ungeona, una masikio ungesikia sasa una macho soma.
     
  14. Mwita25

    Mwita25 JF-Expert Member

    #14
    Jul 15, 2011
    Joined: Apr 15, 2011
    Messages: 3,840
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Lakini hao uliowataja wana nguvu ya maamuzi kwenye chama kweli? Mbona mwenye maamuzi anaonekana Mhe. Mbowe tu, tofauti na wenzenu wa CCM ambao wanaonekana wanatoa uhuru mkubwa sana kwa wanachama wao.
     
  15. Ritz

    Ritz JF-Expert Member

    #15
    Jul 15, 2011
    Joined: Jan 1, 2011
    Messages: 42,037
    Likes Received: 3,869
    Trophy Points: 280
    Kwa wakazi wa Moshi tunapata wapi kadi?
     
  16. fikramakini

    fikramakini JF-Expert Member

    #16
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 27, 2010
    Messages: 247
    Likes Received: 1
    Trophy Points: 0
    Labda sijaona vizuri kwenye hii link http://www.chadema.or.tz/nyaraka/katiba_2006.pdf

    Naomba kama sio mvivu wa kusoma niangalizie kwenye hiyo katiba ni kifungu kipi kinathibitisha usemi wako.
     
  17. Mawenzi

    Mawenzi JF-Expert Member

    #17
    Jul 15, 2011
    Joined: Sep 21, 2010
    Messages: 1,268
    Likes Received: 2
    Trophy Points: 0
    Ni kweli CCM haina kiongozi madhubuti ndiyo maana mmoja ni boss, nna matokeo yake chama kinaenda alijojo. CDM kina viongozi madhubuti na ndiyo kiko byee
     
  18. Manyanza

    Manyanza JF-Expert Member

    #18
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 4, 2010
    Messages: 4,447
    Likes Received: 12
    Trophy Points: 135
    Wewe kwenu Msoga Bagamoyo Moshi umefikaje?
    Mtoto wa Prezidaa na mtindio wa mawazo....

     
  19. tycoon

    tycoon JF-Expert Member

    #19
    Jul 15, 2011
    Joined: Nov 2, 2010
    Messages: 403
    Likes Received: 55
    Trophy Points: 45
    Taasisi ya wachagga!
    Zitto ni mchagga
    Shibuda pia mchagga
    ..
    ..
    ..
    Hayo ni yale makubwakubwa.List ni ndefu saana ila nawashangaa hawa wasomi wasiojua/weza kutafakari malisho walishwayo hata wakameza uchafu!
     
  20. K

    Kidatu JF-Expert Member

    #20
    Jul 15, 2011
    Joined: Jun 11, 2008
    Messages: 1,477
    Likes Received: 11
    Trophy Points: 135
    London - United Kingdom ofisi ziko wapi?. Kuna wapenzi wengi sana wanataka kujiunga na Chadema.
     
Loading...