Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Nenda Bob kamsalimie shelembi na chacha Wangwe

Discussion in 'Jukwaa la Siasa' started by TUNTEMEKE, Jun 10, 2012.

  1. TUNTEMEKE

    TUNTEMEKE JF-Expert Member

    #1
    Jun 10, 2012
    Joined: Jun 15, 2009
    Messages: 4,577
    Likes Received: 4
    Trophy Points: 0
    Mzee RASHIDI MAKANI...(R.I.P)

    NI PIGO PIA KWA MCHEZO WA SOKA

    Akiwa kijana na mwanafunzi wa tabora school alionyesha kipawa cha hali ya juu kwa kucheza mpira.

    Jambo hilo lilivuta hisia za wanafunza wenzake juu ya umahiri wake wa kucheza soka.

    Ndipo mwanafunzi mwenzake aliyejulikana kama Rajabu Kanyama akamtunga jina la Bob Makani.

    Lifahamikalo mpaka Leo.

    Atakumbukwa kwa busara na upeo wake katika kujua umuhimu wa nguvu moja katika upinzani...

    ndipo hata mwaka 2000 alikubaliana na CUF kugawana majimbo ya kugombea kulingana na nguvu ya chama na mahali husika.

    Pia alikubaliCUF na CHADEMA kuwa na mgombea mmoja wa Urais na walimuunga mkono Prof Lipumba.

    Leo kaondoka kawacha wapinzani wakitukanana na kuitana CCM B Mara mamluki..

    mara magwanda mara makamanda...

    MAKANI TANGULIA MAKANI RASHID BOBU.. NTAKUKUMBUKA DAIMA...

    Inalillah wainailahna Rajiuun..
     
  2. M

    Molemo JF-Expert Member

    #2
    Jun 10, 2012
    Joined: Sep 24, 2010
    Messages: 13,252
    Likes Received: 334
    Trophy Points: 180
    CCM B acheni porojo kwenye msiba huu mzito wa mpiganaji wetu
     
  3. ZALEOLEO

    ZALEOLEO Senior Member

    #3
    Jun 10, 2012
    Joined: Oct 11, 2011
    Messages: 117
    Likes Received: 0
    Trophy Points: 0
    kashinje Masanja bange zako kumbe zinafanya kazi mpk huku? Me nilijua zinaishia facebook tu
     
  4. sammosses

    sammosses JF-Expert Member

    #4
    Jun 10, 2012
    Joined: Jan 24, 2011
    Messages: 1,091
    Likes Received: 3
    Trophy Points: 135
    Aitwa Mohamed na si Rashidi,
    Alikuwa mpiagania haki wa kweli
    Hakuwa mnafiki
    Alisema kweli hata pale wananchi walipoaamua kuuza utu wao kwa kuuza haki yao ya kupiga
    kura,na wakati mwingine aliwaita vijana wanafiki kwa kumshangilia bila kujiandikisha
    Ndiye aliyetoa zao la hayati Shirembe Magadula na kumkabidhi mikoba ya siasa za Shinyanga.
     
Loading...